Hì ? bị scam nhưg lại thấy zui ngộ nhỉ ?

ap thì chưa gd ? mới gd lr hả ? mà lr có tên là chienthang9106 gjốg njck 4rum ? nên nảy mìh mới ghi njck 4rum là : chienthang9106 ? chả bít thật hư thế nào
Nếu LR có tên nick 4rum=>là cùng 1 ng đó bác thằng chó đó nó lấy 1 níck khác để scam bác đó.

Nếu LR có tên nick 4rum=>là cùng 1 ng đó bác thằng chó đó nó lấy 1 níck khác để scam bác đó.
sao pác khẳng định thế ? mà có thể xem log chat ý ? lr đúng là : chienthang9106

Oài chia buồn cùng Bác, chắc bác tin người quá, thằng đó tạo nick đc 1 năm r mà cũng đi scam, scam có 12LR ! bó tay :binhsua58:

sao pác khẳng định thế ? mà có thể xem log chat ý ? lr đúng là : chienthang9106

Tung hỏa mù cho mù đường để nó dễ scam đó mà :binhsua08:

Oài chia buồn cùng Bác, chắc bác tin người quá, thằng đó tạo nick đc 1 năm r mà cũng đi scam, scam có 12LR ! bó tay :binhsua58:

1 năm qua nó chưa có dịp scam, h nó có dịp đang thẳng tiến scam nhìu ng kìa :))

bây giờ mìh đag phân vân ko bít phải pác 4rum : chienthang9106 hay là 1 ng khák giả danh pác ý? phièn toái wá :D

nó scam nhỏ lẻ từng người một thì cũng nhìu đó. nó vào confirm topic mà , chỉ có điều nó lấy yahoo khác giao dịch. hôm qua lúc bác boybokdau giao bán thì nó vô confirm tui thấy ko có ghi yahoo ở chữ kí nhưng tối qua thì lại thấy có =)) . cũng lạ

haizz.. vào web mà xchanger.. tiếc mấy k giờ lại mất trăm k =))...ngu cho chết à =))

nó scam nhỏ lẻ từng người một thì cũng nhìu đó. nó vào confirm topic mà , chỉ có điều nó lấy yahoo khác giao dịch. hôm qua lúc bác boybokdau giao bán thì nó vô confirm tui thấy ko có ghi yahoo ở chữ kí nhưng tối qua thì lại thấy có =)) . cũng lạ
vẫn chưa khẳng định là pác chienthang9106 nhé pác ? có proof gì ko

Đang dỡ trò vừa đc chan vừa đc hấp ấy mà.... để tiếp tục tạo uy tín trên forum nhằm lừa đảo tiếp còn gì.... chiu mới của nó nghĩ ra đó..... :binhsua08:

vẫn chưa khẳng định là pác chienthang9106 nhé pác ? có proof gì ko

bác bị mất tiền mà có vẻ ko quan tâm mấy nhỉ . của bác thi ko biết nhưng topic của mmozeek và boybokdau thì tuy yahoo ko phải nhưng khi bảo vô confirm thì lại dùng đúng nik forum để comment được thì chả nhẽ là bị hack mất nik forum . và thấy vẫn online coment vào mấy topic mà sao ko một lời giải thik nào cũng lạ .

bác bị mất tiền mà có vẻ ko quan tâm mấy nhỉ . của bác thi ko biết nhưng topic của mmozeek và boybokdau thì tuy yahoo ko phải nhưng khi bảo vô confirm thì lại dùng đúng nik forum để comment được thì chả nhẽ là bị hack mất nik forum . và thấy vẫn online coment vào mấy topic mà sao ko một lời giải thik nào cũng lạ .
Ko khéo tự tạo scandal để lừa đảo đây :binhsua08:

vote cho bác Rin vào điều tra hộ anh em phát
cho lòng dân yên tâm mà tiếp tục phát triển sự nghiệp nào
Rin ơiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

mất tiền , tiếk chứ sao ko pác ? mà dù sao cũg mất òy ? thà cười còn hơn khók :D ? bít đâu ngta nghỉ GIẢI THÍCK LÀ CHE ĐẬY ? nên im lặng là tốt nhất :D:D:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,715
171,817
Latest member
vinhtoan29021988
Back
Top Bottom