[HELP] Về việc chiến các site CPC, CPM

KidKun

Junior
Reactions
33
MR
0.000
Như tiêu đề hiện tại thì mình đang gặp phải vấn đề như sau:

Chơi CPC hoặc CPM như thằng Adfly hoặc Linkbucks bằng tool Boost Traffic nhưng hầu hết đều bị ban nick. Đọc thì biết là do dùng proxy, auto tool... Mình cũng có hỏi các group thì có vài bạn bảo là do tool và vài bạn thì nói là do SSH không chất lượng (mặc dù mình check Fresh vài lần) @@

Thật ra lúc cắm tool mình nhận thấy lâu lâu trang đòi nhập Captcha nhưng vì chạy tự động nên tool bỏ qua --> không biết có phải vì điều này nên nhà NET đoán được mình chơi auto.

Vậy có bác nào có solution cho vấn đề này không?

muốn chơi nó thì giờ dùng vip72 ấy, ông VinaCaptcha cũng gợi ý là dùng vip72 ấy. còn ssh thì check kỹ lắm, check proxystop check blacklist , check static ....

Như tiêu đề hiện tại thì mình đang gặp phải vấn đề như sau:

Chơi CPC hoặc CPM như thằng Adfly hoặc Linkbucks bằng tool Boost Traffic nhưng hầu hết đều bị ban nick. Đọc thì biết là do dùng proxy, auto tool... Mình cũng có hỏi các group thì có vài bạn bảo là do tool và vài bạn thì nói là do SSH không chất lượng (mặc dù mình check Fresh vài lần) @@

Thật ra lúc cắm tool mình nhận thấy lâu lâu trang đòi nhập Captcha nhưng vì chạy tự động nên tool bỏ qua --> không biết có phải vì điều này nên nhà NET đoán được mình chơi auto.

Vậy có bác nào có solution cho vấn đề này không?

Tự tìm hiểu đi bạn. TUT cả k$ của ngta đấy, ko ai dễ nói cho c đâu. Mua còn ko bán chứ huống chi chỉ.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,230
172,281
Latest member
77winnl

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back