Help VỀ Paypal khẩn cấp

butto

Senior
Reactions
90
MR
0.046
Các bác cho em hỏi cái này em lo quá.
chả là trước kia em có cái paypal personal bi limit
lên lập cái khác nhưng đổi loại sang paypal premier được 2 tuần rồi.
đã verify bằng thẻ acb
hôm nay có chuyển vào fusebux 10$ và rút từ neobux 25$.
sau đó được số này gọi tới +60376638500 ( search google thì thấy đây là số support của paypal)
nhưng do tiếng anh hạn chế nên hello được phát em tắt máy luôn tưởng số vấn vấn
liệu ko biết có bị limit nữa ko??
Giời phải làm thế nào hả các bác

???sao k thấy pp gọi nói chuyện với mình vậy ta.sao thớt alo rồi tắt máy liền vậy,để nghe xem nó nói gì rồi tắt cũng có sao đâu.

Upvote 0
???sao k thấy pp gọi nói chuyện với mình vậy ta.sao thớt alo rồi tắt máy liền vậy,để nghe xem nó nói gì rồi tắt cũng có sao đâu.
tại thấy bác viettel cảnh báo có số điện thoại quốc tế lừa đảo nên ta tưởng vậy . nghe nó cú hello hoài ko hiểu tắt luôn. lên search google thử thì ra số paypal
ko biết có sao ko

Upvote 0
tại thấy bác viettel cảnh báo có số điện thoại quốc tế lừa đảo nên ta tưởng vậy . nghe nó cú hello hoài ko hiểu tắt luôn. lên search google thử thì ra số paypal
ko biết có sao ko

Upvote 0
ra nộp 100k alo lại nhanh còn kịp

Upvote 0
có ai có kinh nghiệm trong vụ này chia sẻ cho mình cái

Upvote 0
hình như theo mình biết paypal có bao giờ chủ động gọi cho khách hàng đâu toàn gửi email .không biết có nhớ lầm ko ???

Upvote 0
hình như theo mình biết paypal có bao giờ chủ động gọi cho khách hàng đâu toàn gửi email .không biết có nhớ lầm ko ???
cũng chả biết thế nào nữa. Đang lên mà bị limit paypal thì gần như là phải bỏ mmo rồi

Upvote 0
ko vấn đề gì đâu, nó mới hỏi thăm để nhắc nhở thôi à

Upvote 0
Về cơ bản là bác sẽ bị limit nữa vì bác đã bị limit một tài khoản không chịu gỡ mà lại đi lập thêm tài khoản khác. PayPal gọi để verify thông tin thì bác lại dập máy. Thật là bó tay. Nguy cơ bị nữa là khá cao. Mình thấy mấy bác trên forum bị rồi không phải nói bừa

Upvote 0
Về cơ bản là bác sẽ bị limit nữa vì bác đã bị limit một tài khoản không chịu gỡ mà lại đi lập thêm tài khoản khác. PayPal gọi để verify thông tin thì bác lại dập máy. Thật là bó tay. Nguy cơ bị nữa là khá cao. Mình thấy mấy bác trên forum bị rồi không phải nói bừa
cái kia bị 180 ngày gơ kiểu gì.
cung thấy lạ là đếm hôm nay vẫn chưa bị mit hi vọng là ko

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,264
171,329
Latest member
quylongtruong
Back