Ask [Help] Làm sao để đăng ký GA Website thành công?

bán dc k bác nhì?
GA bác mà Content và đã Pin thì bán giá thơm đó. Bác không dùng thì rao bán đi. Chứ để chi cho phí. Em thì đang cố Reg 1 em cho biết người biết ta với anh em, chứ thật ra không hy vọng kiếm tiền từ nó đâu.

GA bác mà Content và đã Pin thì bán giá thơm đó. Bác không dùng thì rao bán đi. Chứ để chi cho phí. Em thì đang cố Reg 1 em cho biết người biết ta với anh em, chứ thật ra không hy vọng kiếm tiền từ nó đâu.
Bán dc khoảng bao nhiêu bác em k sành lắm

Mình chơi cả Gà xứ Lừa nữa :)) ..
Mới đc nó pay kênh youtube vn, có vẻ fee cũng chát mất bố nó $5 :v
z748363108042_ceab55497f92e3f9195bb1febdd1d71d-jpg.101281

Attachments

84.6 KB · Views: 115
Bác qua vòng 1 là cho đặt quảng cáo chưa
Đợi thôi bác ơi. Nếu có Mail hay gì thay đổi thì báo anh em với nhé, để học hỏi kinh nghiệm
qua vòng 1 rồi bác ...mà chưa có email thông báo/chúc mừng gì cả :(

Nó duyệt vòng 1 của bác trong thời gian bao lâu. Nó duyệt vòng 2 kia mới mail cho mình bác ợ.
acc bạn cho đặt quảng cáo chưa ? bên mình cho đặt mà chưa thấy hiện ads ....có lẽ có email chúc mừng => mới hiện ads :(

acc bạn cho đặt quảng cáo chưa ? bên mình cho đặt mà chưa thấy hiện ads ....có lẽ có email chúc mừng => mới hiện ads :(
Bác đặt thì nó chưa hiện đâu, nó đang kiểm tra xem bác đúng là chủ nhân của nó không đó với thêm các thứ khác liên quan. Khi nào Mail OK thì nó hiện
Hồi xưa đặt phát là có sau đó mất. Nay thì nó mất ngay khi đặt luôn.

Bác đặt thì nó chưa hiện đâu, nó đang kiểm tra xem bác đúng là chủ nhân của nó không đó với thêm các thứ khác liên quan. Khi nào Mail OK thì nó hiện
Hồi xưa đặt phát là có sau đó mất. Nay thì nó mất ngay khi đặt luôn.
mình thấy nó không hiện ads , nên lấy xuống luôn .....chờ khi nào email thì đặt luôn .....trong acc bạn có chữ Content và 68% không ? acc mình chỉ có chữ Content thôi :)

mình thấy nó không hiện ads , nên lấy xuống luôn .....chờ khi nào email thì đặt luôn .....trong acc bạn có chữ Content và 68% không ? acc mình chỉ có chữ Content thôi :)
Bác phải đặt lên cho nó kiểm tra chớ, bác gỡ đi thì nó kiểm thế nào được
Khi bác được nó duyệt thì nó mới hiện. Mà nghe bữa nay Acc mới bỏ cái 68% rồi thì phải

Bác phải đặt lên cho nó kiểm tra chớ, bác gỡ đi thì nó kiểm thế nào được
Khi bác được nó duyệt thì nó mới hiện. Mà nghe bữa nay Acc mới bỏ cái 68% rồi thì phải
mình mới để code giữa thẻ <head> </head> thôi ...phải để thêm code kia nữa hả bạn ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,728
171,826
Latest member
anbg123
Back
Top Bottom