Help - Không vào được QUIZ

Baybook

Newbie
Reactions
2
MR
0.000
Mọingườii cho hỏi mình chưa đăng kí Ga hay vào bất cứ nét nào mà thằng quiz nó cứ báo là bạn phải hủy liên kết với net ban đầu??

Các pro đang sốt suột hóng thanh toán, nên chờ sau bão bạn nhé ! Bạn cũng kiểm tra lại xem có liên kết với mạng nào ko? Kênh => Nâng cao . Quiz giờ cũng chưa có ổn định, xin vào nó báo chờ 1 tuần nhưng sau 1 tuần vẫn chưa thấy tăm hơi

còn tớ thì bị đá ...join thì lại nó kêu chờ xét duyệt 7 hôm @@....Quiz giờ khó vào quá ....vào thằng yeah thì chã thấy mail trả lời ....riết chã biết sao

Có bạn nào vào Quiz dc k. Nó kêu đợi 7 ngày nhưng toàn gửi mail lại là k đủ dk join. Kênh làm cả tháng rui. Veiw cao mà thấy tiếc. Chẳng có net nào nhận hêt. Tình hình căng quá. Nữa tháng ni k join dc kênh nào.

Có bạn nào vào Quiz dc k. Nó kêu đợi 7 ngày nhưng toàn gửi mail lại là k đủ dk join. Kênh làm cả tháng rui. Veiw cao mà thấy tiếc. Chẳng có net nào nhận hêt. Tình hình căng quá. Nữa tháng ni k join dc kênh nào.
Reupload hả bác, nếu content thì bác chat vs youpartnervsp xem sao, e zô dc 3 kênh rồi, nó nhận ngay lập tức.

Reupload hả bác, nếu content thì bác chat vs youpartnervsp xem sao, e zô dc 3 kênh rồi, nó nhận ngay lập tức.
kênh có cần điều kiện gì k bạn. Phải chat với nó hả bạn. Bt mình vào có dc k.

kênh có cần điều kiện gì k bạn. Phải chat với nó hả bạn. Bt mình vào có dc k.
bt thì theo điều kiện của nó là > 50 sub + 3k view/tháng, còn bác nào chưa đủ điều kiện thì chat vs nó, nhưng h nó phải check kênh = tay trc khi cho vào thì phải, bác join xem sao.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,407
171,456
Latest member
pvh

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week