Ask HELP HELP thông báo của GA với!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Reactions
337
MR
0.787
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
vừa vào acc google adsense thì phát hiện ra bị thế này!!!!

Your payments are currently on hold. Action is required to release payment. More details.

làm ơn giúp mình với tks!!

Hi,đang run sao hả thớt,up nhiệt tình vậy,tk như vậy là chuẩn đó,phải như vậy thì cậu mới nhận dc tiền chớ,
Trong tk chắc hơn 10$ rồi,c điền một số thông tin thuế,và phương thức thanh toán,chờ PIN add vào nốt là xong.
Chúc chiến GA may mắn nhé!

Của bạn được bn tiền rồi ........................

20$ thôi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

- - - Updated - - -

Hi,đang run sao hả thớt,up nhiệt tình vậy,tk như vậy là chuẩn đó,phải như vậy thì cậu mới nhận dc tiền chớ,
Trong tk chắc hơn 10$ rồi,c điền một số thông tin thuế,và phương thức thanh toán,chờ PIN add vào nốt là xong.
Chúc chiến GA may mắn nhé!

sao ko rung @@ lần đầu tiên chơi GA nhận thông báo này sợ quá :))

mới chơi mà đã được 20$ rùi là pro đó,chắc chơi Account Host đúng không bạn? Youtube hay Blog thế!

mới chơi mà đã được 20$ rùi là pro đó,chắc chơi Account Host đúng không bạn? Youtube hay Blog thế!

acc HOSTED thôi ^^! chiến Youtube vs blogger!

vừa vào acc google adsense thì phát hiện ra bị thế này!!!!

Your payments are currently on hold. Action is required to release payment. More details.

làm ơn giúp mình với tks!!
thớt chỉ mình chơi với! sau này có proff xin hậu tạ :D! thông tin more info

Acc hosted thì chỉ chơi được Youtube và blogspot thôi phải không các bác? giờ mình có 1 acc hosted mà chưa có blog thì sao nhỉ, tạo blog rồi gắn GA lên luôn có được không vậy?

đợi 20 ngày có pin điền vô là hết....

Cái này nó thông báo là thanh toán của bạn đang tạm thời bị giữ vì chưa có PIN.Sau khi nhập PIN thì những thanh toán này sẽ được trả cho bạn

acc mới mà thế này, dự là sắp bị suppend, haizz, newbie có biết gì đâu, cứ thấy tiền là sướng

cho mình hỏi min paid của nó là nhiu thế ? trả = sec hay = gì vậy mọi người

Min paid là 100$, với Cường $ thì đáng mấy :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,394
171,450
Latest member
mintin
Back
Top Bottom