Help! Channel Liên Kết Với Ga

yeulaconnho

Newbie
Reactions
2
MR
0.000
Trong này không biết có nhiều bạn chơi Ga không nhỉ? GÀ mình bị tắt kiếm tiền 1 lần, nay mình liên kết channel mới vào 1 ngày thì bị tắt kiếm tiền do kênh cũ.
Nay mình hỏi có cách nào khắc phục được không? Hay phải bỏ con GÀ ấy, tạo con mới.

Xoá GA , xoá email , Xoá G+ , reset modem lập GA mới , à nhớ clean clear trình duyệt trước khi tạo GA mới

GA đã cho vào list danh sách xấu rồi thì giữ làm gì, xoá đi tạo lại con khác trên địa chỉ đó vẫn được , cố làm gì để rồi sau này hối hận nhỉ

ẩn danh có cần clean trình duyệt ko pro
ẩn danh cũng clear nhé , an toàn thôi . tiếc gì 30s cho 1 cú click clean clear ? Sau này die GA die kênh hàng loạt rồi lại nghĩ vì sao lúc trước mình k cẩn thận hơn thì muộn rồi :v

xóa hết kênh bị dis, tạo kênh mới đợi 1 tuần hay hơn xíu rồi liên kết lại với GA thử.

P/S: mình vẫn chưa rõ lắm là GA mà cũng bị dis kiếm tiền ah. Xem chỗ nào để biết GA bị dis kiếm tiền vậy các bác :D

GA đã cho vào list danh sách xấu rồi thì giữ làm gì, xoá đi tạo lại con khác trên địa chỉ đó vẫn được , cố làm gì để rồi sau này hối hận nhỉ
Thank bạn nhiều, tại mỗi lần đợi Pin mình nản quá, xài được lại địa chỉ cũ vậy thì ổn rồi.

xóa hết kênh bị dis, tạo kênh mới đợi 1 tuần hay hơn xíu rồi liên kết lại với GA thử.

P/S: mình vẫn chưa rõ lắm là GA mà cũng bị dis kiếm tiền ah. Xem chỗ nào để biết GA bị dis kiếm tiền vậy các bác :D
kênh đó Die rồi, đâu vào được nữa đâu

Thank bạn nhiều, tại mỗi lần đợi Pin mình nản quá, xài được lại địa chỉ cũ vậy thì ổn rồi.
Pin thì GA mới vẫn xác minh lại nhé , nhưng mà không sao, ráng làm trong 1 tháng >100$ thì pin về tiền về, k đủ thì đợi sau 3 lần xác minh = cmnd , còn tiền chạy mất đâu mà lo , thong thả mà làm

ẩn danh cũng clear nhé , an toàn thôi . tiếc gì 30s cho 1 cú click clean clear ? Sau này die GA die kênh hàng loạt rồi lại nghĩ vì sao lúc trước mình k cẩn thận hơn thì muộn rồi :v
thế còn địa chỉ mac thì sao c, trùng mac là đi hết à

thế còn địa chỉ mac thì sao c, trùng mac là đi hết à
cái này thì potay, bởi vì mac thì mỗi máy có số cố định rồi, tuỳ vào lúc ytb nó quét thôi hên xui. các phương pháp đưa ra chỉ là hạn chế rủi ro đến mức thấp nhất thôi. không có gì là hoàn hảo hết

cái này thì potay, bởi vì mac thì mỗi máy có số cố định rồi, tuỳ vào lúc ytb nó quét thôi hên xui. các phương pháp đưa ra chỉ là hạn chế rủi ro đến mức thấp nhất thôi. không có gì là hoàn hảo hết
có nên dùng pm chan mac để lm mọi thứ xui xẻ

Cho mình hỏi chút
Kênh của mình bắt đầu bật kiếm tiền và đc vài $. giờ vào adsend thì có bị mất số tiền đó không.
Nếu ko mất chắc để cuối tháng rồi vào, đỡ có vấn đề gì ảnh hưởng tới adsend.
Mình làm vậy có được không nhỉ ???

có nên dùng pm chan mac để lm mọi thứ xui xẻ
phần mềm change mac chỉ cho vui thôi, theo mình biết nó không hiệu quả

Cho mình hỏi chút
Kênh của mình bắt đầu bật kiếm tiền và đc vài $. giờ vào adsend thì có bị mất số tiền đó không.
Nếu ko mất chắc để cuối tháng rồi vào, đỡ có vấn đề gì ảnh hưởng tới adsend.
Mình làm vậy có được không nhỉ ???
tiền của bạn vẫn được thống kê ngầm dù không vào adsense nhưng không xem được tại analytics của ytb, bạn để tới năm sau vào adsense nó vẫn không mất nhé

nhiều pro họ vẫn dùng để dki ga mà
mình không rõ vụ này, các thánh chơi nhiều GA thì mình chịu , bản thân 1 GA cho liên kết nhiều kênh vậy thì chơi nhiều GA làm gì cho phức tạp ra nnỉ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,225
172,268
Latest member
mathanhtrung3979

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week