Announce Happy 1st Birthday MMO4VN

Mình thấy event gì thì event chứ đừng mở event kiểu spam để lấy giải, stress anh em lắm.

Sao vậy bạn:D event của mình là trả lời câu hỏi bằng shoutbox, câu hỏi vui thôi...hi vọng anh em hưởng ứng, đã làm 1 lần rồi và cũng tạm gọi là thành công

giờ mới biết .

ua, hum nay mới 16/3 mờ .

---------- Post added at 10:28 AM ---------- Previous post was at 10:27 AM ----------

mà có tổ chức liên hoan văn nghệ gì ko, cho thằng em 1 chân giữ xe.

Chúc mừng sinh nhật MMO, mình tham gia PTC lần đầu tiên là định đi Spam tuyển mem trên các diễn đàn tìm kiếm trên Google ^-^. Khi tìm đc MMO4VN mình biết đây chính là diễn đàn tuyệt vời nhất, và ngoài MMO4VN ra mình ko tham gia diễn đàn MMO nào khác. Chúc cho MMO4VN luôn phát triển mạnh mẽ, dù khi nào diễn đàn gặp khó khăn mình tin mọi người sẽ chung tay giúp đỡ. Cảm ơn MMO4VN, diễn đàn thật tuyệt vời và nơi sinh ra những con người tuyệt vời :D

Chúc mừng sinh nhật MMO, mình tham gia PTC lần đầu tiên là định đi Spam tuyển mem trên các diễn đàn tìm kiếm trên Google ^-^. Khi tìm đc MMO4VN mình biết đây chính là diễn đàn tuyệt vời nhất, và ngoài MMO4VN ra mình ko tham gia diễn đàn MMO nào khác. Chúc cho MMO4VN luôn phát triển mạnh mẽ, dù khi nào diễn đàn gặp khó khăn mình tin mọi người sẽ chung tay giúp đỡ. Cảm ơn MMO4VN, diễn đàn thật tuyệt vời và nơi sinh ra những con người tuyệt vời :D

Sinh ra em ý hả;) em cũng chỉ tham gia mỗi MMO4VN:p

Ko bít nói gì tại củng đâu quen ai nhìu :) Happy Birthday ======> Nhậu đê.................... :">

nữ tính phết :x
Ôi bác OnlyC :x :x
Lần đầu tiên trong đời được khen Nữ tính :x :x :x
MON dẻo miệng thế nhể hề hề vote cho cái ;)
Dẻo miệng á á á á ...
Em nói thật bác lại bảo em dẻo miệng :(
hix hix

BQT to nhất nhà không nói tới :-"

p/s: chúc mmo4vn ngày càng phát triển và có nhiều nhân tài đầu quân =)
Ai ế Bưởi :x :x
CÒn ta:( thôi đành âm thầm cống hiến=))

Hix hix ... Nhìu quá quên PTT :x :x Luôn vui vẽ hạnh phúc nhá :)

H-B-N-A MMO4VN
chúc các bác khỏe mạnh ^^

chính xác sn là ngày 1/4 phải ko admin, à sn này ae trong sài gòn có tổ chức off ko nhỉ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,875
171,925
Latest member
prestigeclairemo
Back
Top Bottom