Airdrop [Hàng tuyển] KYC nhận 100 DAD cực kì tiềm năng (có hơn 30 đối tác mạnh kinh khủng)

theidung

Junior
Reactions
32
MR
0.034
Mình xin giới thiệu tới các bác một dự án mà mình thấy khá ổn đó là DAD (100 DAD giá trị bao nhiêu thì mình vẫn chưa rõ)
DAD là một dự án chuyên về việc quảng cáo blockchain, hợp tác với rất nhiều team lớn như NEO, ONT, Coindesk, SEQUOIA, *** .

Hiện tại khi các bác KYC thành công, sẽ nhận được token và có thể rút luôn về ví NEO nhé!
Lưu ý: Ở đây là ví NEO, không phải ví MEW nhé mọi người. Mọi người có thể tạo ví NEO ở đây: https://neotracker.io
Cách tạo ví và sử dụng giống y như ví MEW nhé!

KYC BẰNG CMND HOẶC PASSPORT ĐỀU ĐƯỢC NHÉ! LƯU Ý CHỤP ẢNH CHO RÕ NHÉ Ạ! (KYC TẦM 1-2 TIẾNG SẼ ĐƯỢC DUYỆT)

Link đăng kí: https://dad.one/airdrop/index/regist/index/invitecode/a9214996

Hướng dẫn KYC:
1. đăng nhập trang web DAD
2. Nhấp "Do Task Now" và nhập trang chứng nhận KYC.
3. Tải lên thông tin KYC theo yêu cầu
4. Nhấp vào "Trung tâm tác vụ" trên thanh điều hướng, quay lại trang Công việc KYC. Nhấp vào “Hoàn tất, nhận mã thông báo”
5. Điền vào theo yêu cầu và gửi.

Sau khi KYC thành công:
Đăng nhập vào==> chọn Task center ==> kích vào cái +100DAD màu đỏ đấy ==> chọn Finished, Get Token điền gmail đăng kí, nó kiểm tra xong thì mình nhận 100 DAD

Lưu ý: Chứng nhận KYC sớm hơn bạn đã hoàn thành, bạn càng nhận được nhiều phần thưởng DAD hơn:
Nếu bạn hoàn thành chứng nhận KYC trước ngày 23 tháng 8 (bao gồm ngày 23), bạn sẽ nhận được 100 DAD cho phần thưởng.
Nếu bạn hoàn thành chứng nhận KYC trong thời gian 8,24-8,30, bạn sẽ nhận được 80 DAD cho phần thưởng.
Nếu bạn hoàn tất chứng nhận KYC trong thời gian 8,31-9,6, bạn sẽ nhận được 60 DAD để nhận phần thưởng.
Nếu bạn hoàn tất chứng chỉ KYC sau ngày 7 tháng 9 (kể cả ngày 7 tháng 9), bạn sẽ nhận được 1 DAD để nhận phần thưởng. (Có, 1DAD)

Cảm ơn các bác đã quan tâm và ủng hộ!

Last edited:
UPDATE: KYC TẦM 4 TIẾNG LÀ DUYỆT XONG NHÉ CÁC BÁC!
AI ĐÃ KYC THÀNH CÔNG THÌ HÃY VÀO MỤC "TASK CENTER", CHỌN MỤC "FINISH" RỒI ĐIỀN EMAIL ĐĂNG NHẬP VÀO ĐỂ NHẬN TOKEN NHÉ!

Update: Nhanh tay trong hôm nay và ngày mai để nhận 100 token nhé, hết ngày mai phần thưởng sẽ giảm ạ

Lưu ý: Ở đây là ví NEO, không phải ví MEW nhé mọi người. Mọi người có thể tạo ví NEO ở đây: https://neotracker.io
Cách tạo ví và sử dụng giống y như ví MEW nhé!

Update: Ngày mai là cơ hội cuối cùng để nhận 100 DAD ạ ( hết ngày mai thì phần thưởng sẽ giảm) nên mọi người ai đã đăng kí thì vào KYC nhé ạ! Dự án này chất lượng lắm ạ!

Lưu ý: Chứng nhận KYC sớm hơn bạn đã hoàn thành, bạn càng nhận được nhiều phần thưởng DAD hơn:
Nếu bạn hoàn thành chứng nhận KYC trước ngày 23 tháng 8 (bao gồm ngày 23), bạn sẽ nhận được 100 DAD cho phần thưởng.
Nếu bạn hoàn thành chứng nhận KYC trong thời gian 8,24-8,30, bạn sẽ nhận được 80 DAD cho phần thưởng.
Nếu bạn hoàn tất chứng nhận KYC trong thời gian 8,31-9,6, bạn sẽ nhận được 60 DAD để nhận phần thưởng.
Nếu bạn hoàn tất chứng chỉ KYC sau ngày 7 tháng 9 (kể cả ngày 7 tháng 9), bạn sẽ nhận được 1 DAD để nhận phần thưởng. (Có, 1DAD)

HẾT HÔM NAY CHỈ ĐƯỢC NHẬN 80 DAD THÔI NHÉ Ạ!

UPDATE: HIỆN TẠI VIỆC DUYỆT KYC RẤT LÀ NHANH LUÔN (LÂU NHẤT THÌ KHOẢNG 2 TIẾNG THÔI) MỌI NGƯỜI NHANH TAY VÀO KYC ĐỂ NHẬN 100 DAD NHÉ! HẾT HÔM NAY CHỈ CÒN 80 THÔI Ạ!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,675
171,744
Latest member
ROK
Back
Top Bottom