Event [GreencloudVPS] Chính thức cung cấp VPS Việt Nam tưng bừng quà tặng

Status
Not open for further replies.

doanhtien

Junior
Reactions
250
MR
0.729
Nhân dịp bên mình chính thức cung cấp VPS Việt Nam nên có event nhỏ cho anh em test thử VPS trong vòng 1 tuần.

Rule: Rất đơn giản bạn chỉ cần coment hai số vào topic. Nếu số của bạn nào đúng hoặc gần đúng với kết quả của giải đặc biệt sổ số kiến thiết miền bắc mở thưởng ngày 25/8. Sẽ nhận được phần quà là sử dụng VPS Việt Nam trong vòng 1 tuần.

P<S: Không có giải nhất giải nhì. Chỉ ưu tiên 3 bạn. Dự đoán đúng sẽ được sử dụng VPS Việt Nam trong vòng 1 tuần....
Cấu hình:

P<S: Bạn nào rảnh thì ghé qua topic https://mmo4me.com/threads/greenclo...inh-hang-tu-dong-chuyen-nghiep-tu-4-5.238082/ up giúp mình. Hoặc like FB: https://www.facebook.com/greencloudvps?fref=ts

Chúc mừng những bạn sau đã nhận được phần quà của bên mình...
@storyvv
pro thật đoán đúng kết quả lun
@change
pro hơn cả pro trên chắc hum nay ăn đề đậm :))
@thanhba
và cuối cùng là người đoán gần đúng..

Cả 3 bạn trên inbox hoặc comment vào đây email hoặc FB để mình gửi thông tin của VPS nhé.
Thanks!

Last edited:
86

Nhân dịp bên mình chính thức cung cấp VPS Việt Nam nên có event nhỏ cho anh em test thử VPS trong vòng 1 tuần.

Rule: Rất đơn giản bạn chỉ cần coment hai số vào topic. Nếu số của bạn nào đúng hoặc gần đúng với kết quả của giải đặc biệt sổ số kiến thiết miền bắc mở thưởng ngày 25/8. Sẽ nhận được phần quà là sử dụng VPS Việt Nam trong vòng 1 tuần.

P<S: Không có giải nhất giải nhì. Chỉ ưu tiên 3 bạn. Dự đoán đúng sẽ được sử dụng VPS Việt Nam trong vòng 1 tuần....
Cấu hình:

57
thớt nên thêm quy đinh nếu có nhiều bạn cmt giống số thì ưu tiên cho bạn sớm nhất :)
Cứ yên tâm phần thưởng có thể tăng thêm mà

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,605
171,650
Latest member
kimphucvn

Most viewed of week