Event Greencloud VPS tưng bừng quà tặng nhân dịp khai trương

Status
Not open for further replies.

doanhtien

Junior
Reactions
250
MR
0.729

Như tên topic. Nhân dịp khai trương dịch vụ VPS, dedicated online chúng tôi xin tổ chức sự kiện nhận VPS :D chất lượng nhân dịp khai trương.

RULE: Cacs bạn chỉ cần vào topic GreencloudVPS Comment bất kì. Sau đó quay lại đây post 2 chữ số mà bạn yêu thích (ví dụ 08) con số mà bạn yêu thích sẽ được dựa vào kết quả của số xổ miền bắc ngày 10/4 2 chữ số cuối.

Phần quà sẽ dành cho 4 bạn có kết quả gần đúng và thấp hơn gần nhất so với kết quả.

Phần thưởng:

Giải Nhất: Một VPS HR1 - 1 cores/6Gb Ram/100Gib SAS

Giải Nhì: Một VPS SEO1 - 2 cores/2Gb Ram/200Gib SATA

Giải Ba: Một VPS US2 - 2 cores/2Gb Ram/ 40Gib SAS

Giải Khuyến khích: Một VPS US1 - 1 cores/1 Gb Ram/ 20 Gib SAS

Tất cả VPS đều có thời hạn trong vòng 1 tuần.

Mại dzo mại dzo!!!
"Cánh đồng nước trắng mênh mông
Cò không chỗ đầu đề về mười lăm"

Giải nhất đã thuộc về @Teen10x

Giải nhì đã thuộc về @yozdean

Giải ba đã thuộc về @thuycry

Giải khuyến khách đã thuộc về @mrkentvlvn

Tất cả các phần quà sẽ được gửi sau khi các bạn gửi địa chỉ email lại trên topic!. Xin cảm ơn :D

Last edited:
@doanhtien
Bạn ko dc phép quảng cáo dịch chưa đk với BQT tại box event, bạn edit lại nếu ko mình sẽ close.
mời cậu vào topic sẽ rõ mình là 1 trong 3 thành viên của greencloudvps và không biết thì chịu khó vào topic xem rồi hãy comment linh tinh

68

Chào bạn, dịch vụ bên mình đã đăng ký với BQT và đang hoạt động bên box Services: https://mmo4me.com/threads/greenclo...u-dong-chuyen-nghiep-chi-tu-4-5-thang.238082/

mình xl bạn vì dv đã dk nhưng mình lại ko bít, do forum có rất nhìu dịch vụ nên mình ko thể nào bít dc dịch vụ nào đã đk hay ko chỉ thông qua acc đăng event.

mời cậu vào topic sẽ rõ mình là 1 trong 3 thành viên của greencloudvps và không biết thì chịu khó vào topic xem rồi hãy comment linh tinh

thứ 1: comm của tôi chỉ mang tính nhắc nhở, acc của bạn ko có bão hiễm hay dv nên tôi mới nhắc nhở để mang tính công bằng với các dv đã đăng ký mà thôi, tôi sai vì tôi chỉ lướt qua mà ko vào topic dv để xem vì nhìu lúc tôi bận ko có thời gian.
thứ 2: đây là box tôi quản lý khi phát hiện acc chưa dk mà quảng cáo tôi có quyền comm nhắc nhở là đều hiển nhiên.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,626
171,660
Latest member
lixi88nl

Most viewed of week

Most discussed of week