SCAM Gramfree.net Reviews : SCAM or LEGIT ?

oh đúng rồi giờ mình mới để ý. Vậy acc phụ chỉ cần cày 5 ngày là đủ cho acc chính active rồi bác. Ngày roll 15 lần + xem video đủ 5 cái là đc 20 điểm >>> 5 ngày là lên 100% đủ lên lv 2 à

theo chủ thớt nói là 100% điểm bác ơi chứ ko phải 100 gram. Kiếm 100 gram đơn giản mà kiếm 100% như chủ thớt nói mới khó. Và e đang hỏi kiếm 100% như chủ thớt nói là như nào, ngày đc bao nhiêu % ấy ạ để còn cày
lên lv2 khoảng 7 ngày. lên mỗi lv nó cho thêm 2 GRAM

Cảm ơn bạn, đã change prefix : SCAM

Làm sao để kiếm Gram và đủ điều kiện rút Gram
1. Sau 1 tiếng vô phần Free để Roll ( quay may mắn )
2. Chọn mục video để xem và up video lên ( chỉ xem 60s )
3. Đủ 100/100 tức lên level 2 có thể rút tiền

Link đk: https://GramFree.net/?r=52648

KÈO NÀY ĐANG KHÁ ỔN NÊN ANH EM TÍCH CỰC LÊN NHÉ
Lưu ý: Nó ko yêu cầu kyc tài khoản nhưng nó bắt ae phải đạt 100% cấp độ người dùng nó mới duyệt tiền cũng như rút tiền. Nhiều cụ méo làm bảo scam. Đang làm chuột bạch cố cày để kiếm cái proof cho các cụ chiến. ai siêng cày với t đi nhé, có proof trên mạng rồi. Cày trc ăn nhiều
View attachment 154879
Các bác có thể chỉ e cách đăng video trên đấy ko chứ e đăng báo lỗi hoặc báo không phải video youtube là sao? Còn chỗ vé số nữa như nào mới có thể mua ạ

Các bác có thể chỉ e cách đăng video trên đấy ko chứ e đăng báo lỗi hoặc báo không phải video youtube là sao? Còn chỗ vé số nữa như nào mới có thể mua ạ
Trang này bị cảnh báo SCAM nhiều lắm bạn, mình nghĩ bạn không nên tham gia. :popo_big_smile:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,414
171,462
Latest member
w88kongcom

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week