SCAM GoldenBankHourly - 10% hourly for 12 hours

bữa mình chơi 1 acc PM 1 acc Bitcoin bên naale mà nó check ip xong nó không RCB cho bên bitcoin cho mình luôn. có fake ip rồi á, chả hiểu sao nó biết
mà chung TK , mà lúc tên đầy đủ trong PM nó hiện ra tên mình ,mà khác số U k sao hả bác

mà chung TK , mà lúc tên đầy đủ trong PM nó hiện ra tên mình ,mà khác số U k sao hả bác
mình 2 tài khoản khác nhau kìa 2 tên khác nhau luôn 1 cái btc 1 cái pm . có fake ip luôn mà nó vẫn biết. bác cứ thử xem sao

chỉ sợ chung TK khác U ,thằng mon k pit thui , sợ thằng ad nó check ra nữa
e chịu thua. ý em là em 2 tài khoản khác nhau thằng ad thách tía nó cũng ko biết mà thằng mon check ip ra lại biết kìa khác U thì khác U chứ IP vẫn vậy trừ khi bác đầu tư 1 cái ssh ngon lành chuyên dùng để cheat Mon

Sao top site này mà bàn bạc site khác không nhỉ. Site godenbank này chơi 2 vòng là té được rồi. Không nên tham lam. Dự đoán site này sống 2 ngày.:p:D Chỉ là dự đoán thôi. Ai muốn theo tiếp thì cứ theo hihi. Ông myhyip là mon VN mà mọi người lên đây bàn bạc cheat coi chừng ổng bắt cả đám haha

ông myhyip cho chơi 3 acc / 1 site / 1 ngày mà , rules có ghi :D , thật ra là fake ip thì cheat thoải mái , mà ông cũng k rảnh vào đọc topic này đâu :D

acc kia thi mới nhờ ng veri giùm rùi , h còn mỗi acc bữa mới mua veri , h nên h muốn cheat cũng hơi khổ

Ngưng dep nhe. with đang khó khăn

rút mà nó quay vòng vòng phải 5 phút không xong . Có khi nào

ĐÃ PENDING :D

Last edited:

Announcements

Forum statistics

Threads
420,079
172,139
Latest member
twin68jg

Most viewed of week