• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Solved Giúp mình giải quyết lỗi We're sorry, but we can't send your payment right now.

langriser

Junior
Reactions
73
MR
0.201
Từ sáng đến giờ không vào được, đổi DNS xong hí hửng vô chuyển tiền thì báo lỗi We're sorry, but we can't send your payment right now., các pro chỉ dùm cách giải quyết, thấy web báo lỗi error gì đó

đổi trình duyệt khác xem sao

chờ 1 ngày sau send bth nhé ! tớ đã từng bị , không bị sao đâu đừng nôn

Hic, người ta nói lúc cần thì không thấy, lúc không cần thì nó lại có. Mọi hôm vào paypal bình thường, hôm nay chuyển tiền cho đứa bạn, vào paypal báo lỗi access. mò một lúc xóa dns đi, hí hứng sent payment thì dính ngay, vãi. Để mai xem thế nào

Hic, người ta nói lúc cần thì không thấy, lúc không cần thì nó lại có. Mọi hôm vào paypal bình thường, hôm nay chuyển tiền cho đứa bạn, vào paypal báo lỗi access. mò một lúc xóa dns đi, hí hứng sent payment thì dính ngay, vãi. Để mai xem thế nào
Nó thông báo như vậy là chuẩn bị limit đó, mình bị mấy lần rồi, cứ có cái thông báo đó thì lát sau sẽ có mail báo limit ngay.

Nó thông báo như vậy là chuẩn bị limit đó, mình bị mấy lần rồi, cứ có cái thông báo đó thì lát sau sẽ có mail báo limit ngay.
Bị vài chục lần nè chả sao cả :v

đang bị mắc 600 $ cũng chẳng thấy case để gỡ , hĩ

Đã gửi ticket, paypal báo rằng toàn bộ các giao dịch nó đều kiểm tra hết, nên hãy đợi 24-48h rồi gửi lại, riêng mình nhờ có ticket nên sẵn nó nâng cấp tài khoản mình luôn, gửi lại đã được.

Giờ của mình dc hơn 2 tuần rồi mà chả thấy gửi dc, toàn dính lỗi kia :(

Nguồn tiền của bạn là gì vậy? Mobile Offers? PC Offers? YouTube Advertising?...

Tiền bạn chỉ đem bán thôi à? Thay vì bán thì dùng mua hàng hóa qua PayPal được không?
Hi, mình chỉ thanh toán site dc thôi c :) Cơ mà có người thì mình send dc, có người thì lại ko, ko phải ai cũng ko send dc mới lạ!

Đúng là có khi gởi người này không được người kia thì được (giống MmoMoney zzkenkashjzz nói)

Mà mình chưa có điều kiện REVIEW 2 bên accounts khi gởi được / khi không gởi được nên cũng không hiểu tại sao.

Mình thì chưa bị bao giờ, vả lại chủ yếu gởi PP cho người quen ( 5 người quen ) kiểu không mất phí (Personal), chục - trăm lần đều Completed cả.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,067
171,113
Latest member
atayalmariner39

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom