Help Giúp em về mua PP

hung2453

Junior
Reactions
77
MR
0.000
Như trên em muốn mua PP từ 1 người, nhưng nhỡ nhận được tiền xong n dispute thì làm thế nào, sr e mới dùng PP

Như trên em muốn mua PP từ 1 người, nhưng nhỡ nhận được tiền xong n dispute thì làm thế nào, sr e mới dùng PP
thế nên mới cần tìm người uy tín để trường hợp này tránh xảy ra! Trong trường hợp này bạn sẽ phải mở tranh chấp và chứng minh được thanh toán này! Pro nào qua đây cho mình hỏi luôn:
nhận PP của acc unver dễ dính limit hả các pro! mình tưởng cái này chủ yếu là để cho lúc nào dính mit thì giải mit thui chứ!
https://mmo4me.com/threads/nho-giup-don-van-de-disputes-pp.238860/
@PhạmThi @guildgold9 @animax1991

mua bán Paypal vô cùng rủi ro và bạn không nên mua từ người lạ, cái quan trọng là phải mua của người quen biết để không đòi lại và sẵn sàng hợp tác với nhau khi có vấn đề. Còn mấy ngày có thể chuyển qua acc khác thì khó nói lắm, nó phụ thuộc vào quá trình hoạt động của cả acc gửi và acc nhận chứ không trường hợp nào giống nhau cả.

mua bán Paypal vô cùng rủi ro và bạn không nên mua từ người lạ, cái quan trọng là phải mua của người quen biết để không đòi lại và sẵn sàng hợp tác với nhau khi có vấn đề. Còn mấy ngày có thể chuyển qua acc khác thì khó nói lắm, nó phụ thuộc vào quá trình hoạt động của cả acc gửi và acc nhận chứ không trường hợp nào giống nhau cả.
hỏi cậu tí, nhận paypal as gift có rủi ro gì ko nhỉ?

Announcements

Forum statistics

Threads
419,361
171,414
Latest member
xuantus
Back
Top Bottom