Suggest Giúp em trả lời những câu hỏi ( Bích Phương )

TamNetzilux

Junior
Reactions
9
MR
0.000
Pp vừa bị dính limit , các bro cho em hỏi là đc with tiền sau khi limit đc 45 ngày , cái này áp dụng cho pp us thôi phải ko ạ ? ( pp e bị 3 step )
PP e nó vẫn cho nhận tiền ( chỉ ko cho remove card , bank , rèfund and withdraw ) cái này đc nhận tiền cho đến khi nào vậy ạ ? và nếu e cứ cho nhận tiền , đến khi 45 ngày ( nếu có ) or 180 ngày thì rút đc ko

nó cho nhận thêm vài ngày đến một tuần nữa hết thôi bạn .
Bị 3 step thì gỡ đi gỡ ko được thì 180 days sau rút chứ có gì mà lo lắng

nó cho nhận thêm vài ngày đến một tuần nữa hết thôi bạn .
Bị 3 step thì gỡ đi gỡ ko được thì 180 days sau rút chứ có gì mà lo lắng
thì ý em hỏi là phần 45 days đc with khi acc bị limit áp dụng cho pp us thôi phải ko ạ . pp vn thì limit thì có step hay ko step vẫn 180 day mới đc rút ?

đại khái, limit chia làm 2 dạng:

- limit 1 hay nhiều bước, không gỡ là hông được withd nhưng vẫn nhận được $ đều đều (nhớ vậy)

- limit 180 days (tức gỡ nhưng bị từ chối (deni) và chờ 180 days withd)

:rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Pp vừa bị dính limit , các bro cho em hỏi là đc with tiền sau khi limit đc 45 ngày , cái này áp dụng cho pp us thôi phải ko ạ ? ( pp e bị 3 step )
PP e nó vẫn cho nhận tiền ( chỉ ko cho remove card , bank , rèfund and withdraw ) cái này đc nhận tiền cho đến khi nào vậy ạ ? và nếu e cứ cho nhận tiền , đến khi 45 ngày ( nếu có ) or 180 ngày thì rút đc ko

Cái này bạn vẫn nhận tiền bình thường, nếu là 3 step thì gỡ đi bạn
Khi ko có step để gỡ thì mặc định là ko gỡ được, 180 ngày sau up lên business và rút về bank
Về cơ bản thì ko lo mất tiền, chỉ là nhận muộn hay sớm

nó yêu cầu 3 step 1 là cmnd , 2 là thông tin về business , 3 là giải thích về nguồn tiền vừa nhận , cái 3 thì e làm đc , 1 thì do fake add + năm sinh các kiểu nên ... , còn 2 thì chả biết sao lần

Announcements

Forum statistics

Threads
420,269
172,304
Latest member
sangnm

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back