Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

vậy nếu có luật thì những ai sử dụng trước năm 2018 có bị xử lí ko các bác. Mình lo quá, tuy ko có trade coin nhưng mình làm việc và nhận lương qua tiền ảo PM

nay cũng đọc đc tin này, chắc phải đợi tới ngày 1/1/18 mới biết đc.
"
Cần thấy rõ rằng phạm vi điều chỉnh của qui định mới gần như bao trùm hết các hoạt động liên quan tới Bitcoin và tiền ảo nói chung. Như vậy ngay cả người đào Bitcoin và sự trao đổi Bitcoin trên sàn ảo cũng bị xem là hành vi vi phạm.

"

đào hoặc mua bán đều có tội hết
nếu như vậy thì mình đang là tội phạm :D:D:D

thấy chợ mua bán btc mở ra thêm, trâu nhập từ tq nối đuôi nhau qua hải quan thì ko có cấm trade đâu =))) bọn tay to nó có tin trong chính quyền rồi

đume, mỗi lần chia tách thì cả bố và con đều kéo nhau đi lên, giờ thì SML

bitcoin mà hoạt động công khai, nhà nước thất thu thuế, có ngày nợ công cũng lòi ra éo ai gánh nỗi, cho nên cấm bất chấp, tất nhiên chỉ cấm được những người không hiểu biết hoặc ko muốn chơi

bitcoin giảm cùng với mấy coin khác mà, trừ xrp, nên chắc là giống như noel, giờ đến lượt tết dương lịch chăng

lại mệt he ^^

BTC bị cấm ở VN vậy thì anh em exchanger sẽ không thu mua nữa nhỉ ?

Đệch mợ đang đc trả bằng wmz,pp mà làm thế này thì móm cmnr. Tiền ảo chắc gom chung đám này

Làm mmo kiểu này ăn shit r, chắc chuyển qua bank wire luôn quá. bỏ nghề đi làm culi thôi :(((

Announcements

Forum statistics

Threads
419,198
171,270
Latest member
gamebai88top
Back
Top Bottom