Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

Tin đầy đủ nhất đây các bác nhé: https://www.justice.gov/usao-ndca/p...charged-21-count-indictment-operating-alleged

Chắc chắn là BTC-e tèo rồi. Theo criminal proceedings ở Mỹ thì bọn nó thường có đầy đủ bằng chứng và bắt được tội phạm xong rồi thì mới công bố các thông tin này.

Tài khoản tự động đăng tweet là hệ thống tự động đăng thôi. Nếu để ý kỹ sẽ thấy 2 ngày nó tweet vào giờ giống hệt nhau.

Tin đầy đủ nhất đây các bác nhé: https://www.justice.gov/usao-ndca/p...charged-21-count-indictment-operating-alleged

Chắc chắn là BTC-e tèo rồi. Theo criminal proceedings ở Mỹ thì bọn nó thường có đầy đủ bằng chứng và bắt được tội phạm xong rồi thì mới công bố các thông tin này.

Tài khoản tự động đăng tweet là hệ thống tự động đăng thôi. Nếu để ý kỹ sẽ thấy 2 ngày nó tweet vào giờ giống hệt nhau.

Đồng ý với bạn là thời gian tweet là trùng nhau đến từng giây. Nhưng cái trang chủ hôm qua ko truy cập được, giờ index của nó dẫn lại ở twitter, chứng tỏ rằng bọn đồng sáng lập còn lại vẫn nắm được domain và serrver. Nếu là Mỹ thì nó đã treo như MEGAUPLOAD hay LR rồi.

em copy thông tin cập nhật cho mọi ng thôi. Alexander là 1 tên phổ biến nên có thể 2 người khác nhau. Giờ chỉ biết đợi thôi
Nếu là trùng tên thì thằng BTC-E nó đã ko phải tạm đóng cửa. Rõ ràng Alexander có liên quan mật thiết với BTC-E nếu ko muốn nói nó chính là đồng sáng lập sàn BTC-E.

Mình ko ngủ từ hôm qua đến hôm nay, người tỉnh như sáo, cứ như chơi doping. :|

Đồng ý với bạn là thời gian tweet là trùng nhau đến từng giây. Nhưng cái trang chủ hôm qua ko truy cập được, giờ index của nó dẫn lại ở twitter, chứng tỏ rằng bọn đồng sáng lập còn lại vẫn nắm được domain và serrver. Nếu là Mỹ thì nó đã treo như MEGAUPLOAD hay LR rồi.
Vụ megaupload cũng lên sàn vài ngày rồi mới treo biển, chưa kể đợt đó megaupload còn nhiều server khác để backup lại một phần dữ liệu.

em copy thông tin cập nhật cho mọi ng thôi. Alexander là 1 tên phổ biến nên có thể 2 người khác nhau. Giờ chỉ biết đợi thôi
Nếu là trùng tên thì thằng BTC-E nó đã ko phải tạm đóng cửa. Rõ ràng Alexander có liên quan mật thiết với BTC-E nếu ko muốn nói nó chính là đồng sáng lập sàn BTC-E.

Kiểu này thì ko nên tin tưởng quá bất cứ sàn nào vì nó đều có phốt ko ít thì nhìu, cách này hay cách khác mà chưa phát hiện. Quá nhiều dramas trong cryptos world, đó là thời điểm dành cho những kẻ máu mặt nhảy vào và những kẻ yếu đ' nhảy ra. Mình cũng còn vài k trong btce nhưng vẫn chưa bít ntn, nếu mất thật thì xem như 1 lần đau trong đời đắt giá phải nhanh vượt qua đi tiếp chuk cũng ko làm j dc, mà cũng may mắn là ko thảy hết tất cả vào 1 chỗ, điều cần làm dc lúc này là tranh thủ thời gian thu hồi bớt ở các sàn khác polo, bittrex... về ví lạnh or ví giấy cho an toàn, chỉ để 1 lượng mình cảm thấy chấp nhận dc để gd. Sau vụ này nếu dù btce có phục hồi hay ko mình tin sẽ có biến động mạnh trong cryptos, nhìu coins sẽ dump mạnh, sideway kéo dài, các coins có tính ẩn danh cao sẽ được chú ý bởi các tay bự như monero và ae của nó từng dc vậy, btc, usdt có lẽ sẽ lên giá, usd giảm giá....vv ko bít đâu mà lần:p :oops:

Vụ megaupload cũng lên sàn vài ngày rồi mới treo biển, chưa kể đợt đó megaupload còn nhiều server khác để backup lại một phần dữ liệu.

Lúc đấy nó có treo ntn ko ? Hay là trang web ko truy cập được ?

bác thiệt hại nhiều ko, tiền mất rồi có thể kiếm lại, nghĩ thoáng tí đi bác :(

Hệ lụy là sau này anh em nào đã từng mua btc or code từ các site auto sẽ bị mời lần lượt y chang thằng LR trước đây 10$ nó còn mời lên uống trà

bác thiệt hại nhiều ko, tiền mất rồi có thể kiếm lại, nghĩ thoáng tí đi bác :(

Anh em ko nên hỏi những câu nhạy cảm ntn, chỉ cần biết mất là được. Hồi LR bị sập, mấy ông VN cũng bô bô kê khai chi tiết, sau đấy thì bọn bank nhà nước nó nhảy vào kiếm ăn, nó lại liên kết với bên công an đấy thôi. Giờ nhà nước cũng đang cần huy động vốn, nên tốt nhất chỉ cần nói mất là được. Tránh mất tiền 2 lần (BTC-E và nhà nước).

Chuẩn rồi anh. C_0 chỉ đợi như này để tóm vài site thôi :confused:
Ác quá anh ít dưỡng già cũng hok xong
Bên sàn Polo thì chết lên chêt xuống năm nay toàn mất tiền

Mấy ông kiểu sàn tiền ảo chắc mất cả tỷ ấy nhỉ.
Thấy mấy bữa trước mở thêm cả ETH nữa

Announcements

Forum statistics

Threads
420,260
172,296
Latest member
vn884576

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week