Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

chuẩn bị nhuộm đỏ

Kênh cập nhật tình hình trade group admin uy tín ae lưu lại nhé. Mình ko post lần 2
https://t.me/GreenCandle
Group chat đưa rôi

Buy 20.5 USD 111 LTC 2275.5 USD 05.05.17 18:28 Cancel
Biết đâu bất ngờ =))
sẽ bất ngờ đấy, cầu dc ước thấy nhé, dump luôn

Buy 20.5 USD 200 LTC 4100 USD 05.05.17 18:35 Cancel

LTC = Lose Total Cash

Kênh cập nhật tình hình trade group admin uy tín ae lưu lại nhé. Mình ko post lần 2
https://t.me/GreenCandle
Group chat đưa rôi

Bác cho em hỏi giờ trade coin thì trade trên sàn nào là tốt nhất. Có dùng thử Polo mà thấy đơ liên tục. Với là xem biểu đồ nến của các loại coin khác nhau sàn nào có hỗ trợ bác nhỉ

105032 Unconfirmed Transactions Live updating list of new bitcoin transactions

tắc đường , kẹt xe ngày càng trầm trọng
chắc nhiều người xài gói mặc định của blockchain với fee có 0,42 $ ^^ khi sent nên tắc đường mới kinh thía ^^

--> btc có lẽ cần hát pho gấp ^^

Bác cho em hỏi giờ trade coin thì trade trên sàn nào là tốt nhất. Có dùng thử Polo mà thấy đơ liên tục. Với là xem biểu đồ nến của các loại coin khác nhau sàn nào có hỗ trợ bác nhỉ

polo phải dùng vpn nha bác, sàn thì btc-e, bittrex, margin có xbtce, polo. Ngoài ra còn có bitfinex, cexio, kraken ....

Sys ôm vẫn dc 5 ngày nữa lo xã, xrp nếu lướt sống thì ôm giờ cungz e ngại ,nhưng cả hai nếu ôm đầu cơ ngủ đông thì ôm thoả mái rồi ngủ luôn lên xuống kệ nó, năm sau bán thì khủng. Sao ae ko ôm doge nhể. đang lên chậm chậm và là coin của Nhật. bọn nhật yêu nước lắm.
coin chó đâu phải coin của japan nhỉ, nó do thằng Bill em người Ba Lan j đó chế ra mà, có cái avatar là ảnh con chó Shiba Inu của họ thôi. Cơ bản trong thế giới cryptocoins ko có chịu sự cai quản của quốc gia nào hết.

Ps: mà chó coin tiềm năng thật 2xx lại chắc ko xa.

105032 Unconfirmed Transactions Live updating list of new bitcoin transactions

tắc đường , kẹt xe ngày càng trầm trọng
chắc nhiều người xài gói mặc định của blockchain với fee có 0,42 $ ^^ khi sent nên tắc đường mới kinh thía ^^

--> btc có lẽ cần hát pho gấp ^^

e nghĩ sóp fắk là dc r, ko cần hát fắk đâu.

polo phải dùng vpn nha bác, sàn thì btc-e, bittrex, margin có xbtce, polo. Ngoài ra còn có bitfinex, cexio, kraken ....

Thank bác thấy polo là nhiều loại coin nhất, tính trade thử chắc xài polo trade mấy loại coin rẻ xem sao, mấy coin khác giá cao quá rồi :D

tháng sau còn btc thì nhớ đẩy hết vào polo trước ngày 26 để nhận lumen free nhé ae, bittrex có vẻ mún diếm làm của riêng nên ko thấy listed nơi.

stellar.org/blog/bitcoin-claim-lumens-2/

có biến thật rồi btc xuống dốc o_Oo_Oo_Oo_Oo_Oo_O

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,393
171,446
Latest member
jeology
Back
Top Bottom