Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

Cứ cảm giác thằng chủ sàn btc-e đang ép giá hay sao nhỉ...
bác phát ngôn ngơ ngơ quá.. chả ai ép giá btc dc cả..giá do nhà đầu tư quyết định

giá giảm nhưng mà các bác chỉ lỗ tính theo btc thôi, còn tính theo $ thì có mất gì đâu .. cứ bình tĩnh

Bit lên chi trúng ngày ăn nhậu làm tuột quần lúc nào không hay :p:p:p

các bác thông lão giúp e vs. thằng usdt bên sàn polo liệu có bị sụ giá k hay sẽ giữ nguyên ở 1usdt=0.92usd?

các bác thông lão giúp e vs. thằng usdt bên sàn polo liệu có bị sụ giá k hay sẽ giữ nguyên ở 1usdt=0.92usd?
tỉ giá thì sẽ thay đổi chứ bạn, thường xuyên luôn ấy, có lần mình nhớ rõ giá 1 btc ở btce còn cao hơn cả giá btc bên polo nữa.

Có ai đang ôm gno ko

Btc đợi xuống thấp mua rồi đợi lên cao bán ra liền. giá nó cao quá ko ai ôm nhiều chi đâu tim.
Hiện tại btc giá cao nên ko ôm. giá 1083 $ thì theo mình lên cao nữa cũng vài chục $ nữa thôi, nhưng còn lâu mới xuống thấp đến móc mà mình muốn mua để lướt sống.
Btc giảm thì ltc giảm theo nhưng eth lại tăng. Biết vậy nên tuỳ cơ mà ứng biến.
Anh ơi, Em đang muốn ôm ít ETH mà giờ giá nó đang đà tăng như vậy thì có nên mua lúc này không hay là đợi giá xuống rồi mua và liệu giá nó có xuống thấp về mốc 40$ s=được nữa không ạ. mong a cho cao kiến.

Anh ơi, Em đang muốn ôm ít ETH mà giờ giá nó đang đà tăng như vậy thì có nên mua lúc này không hay là đợi giá xuống rồi mua và liệu giá nó có xuống thấp về mốc 40$ s=được nữa không ạ. mong a cho cao kiến.
Biết được thì đã giàu đâu ngồi đây mà phán.
MMO mà hỏi kiểu ngây thơ vậy@

Thực ra cuối cùng thì tiền đổ vào các coin rác cuối cùng sẽ dồn về BTC hết thôi.
Mong BTC tăng mạnh :D (một ngày ko xa,chứ xa quá thì em chớt) :'(
Em cũng mới tìm hiểu lĩnh vực này thôi nhưng e nghe bảo không nên ôm BTC quá nhiều vì giờ BTC là sân chơi của giới đầu cơ trung quốc. và trung quốc chèo lái được giá của BTC. và nếu trung quốc từ chối BTC thì coi như BTC xong. và bọn TQ thì ko thể đùa vs nó. ý anh thế nào ạ.

Em cũng mới tìm hiểu lĩnh vực này thôi nhưng e nghe bảo không nên ôm BTC quá nhiều vì giờ BTC là sân chơi của giới đầu cơ trung quốc. và trung quốc chèo lái được giá của BTC. và nếu trung quốc từ chối BTC thì coi như BTC xong. và bọn TQ thì ko thể đùa vs nó. ý anh thế nào ạ.
nói từ chối cũng đầu dễ v bạn

em chào các bác .
hôm nay em ko vào được Ploniex vì lỗI Captcha , bấm mấy chục lần mà ko vào đuược . em có cài apikey ... điện thoại cũng ko vào được . huhu các bác giúp em với

cao kiến: nó sẽ về 40$ nhưng quan trọng lúc đấy cậu có giám ôm vào với giá 40$ hay lại xin cao kiến khác :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,224
172,267
Latest member
tuiniemphonggh

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week