Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

Mấy coin nhỏ nhỏ đảo lộn ầm ầm làm ảnh hưởng mấy coin khác quá. Kiểu này chả kiếm ăn đc gì, đói thối mồm rồi.
Các bạn newbie vào cẩn thận nhé, đừng đọc comment trên này tưởng làm giàu không khó. Thực sự là cay đắng và căng thẳng lắm. Dễ treo cổ như chơi đấy :(
cám ơn bạn đã cho lời khuyên ^_^ , Mình mới tìm hiểu MMO được gần 1 tháng :D lý do biết đến MMO là do tìm hiểu về BTC :D và từ đó mình đi sau vào các dạng sàn này nọ và cũng đã bị scam tuy là ko nhiều :D .Mình tìm hiểu và theo dõi nó không phải vì nó có thể kiếm tiền nhanh giàu mà chỉ là nó có thể kiếm thêm 1 ít thu nhập tuy là phải bỏ công sức khá nhiều và rũi ro cũng rất cao :D . Nhưng mình cảm thấy hứng thú với thể loại này :D tính mạo hiểm cao . Mình đang tích góp BTC mong rằng đến khi mình bước vào sàn polo sẽ được các đàn anh đàn chị đi trước hướng dẫn và cho em các lời khuyên bổ ích ^_^

cám ơn bạn đã cho lời khuyên ^_^ , Mình mới tìm hiểu MMO được gần 1 tháng :D lý do biết đến MMO là do tìm hiểu về BTC :D và từ đó mình đi sau vào các dạng sàn này nọ và cũng đã bị scam tuy là ko nhiều :D .Mình tìm hiểu và theo dõi nó không phải vì nó có thể kiếm tiền nhanh giàu mà chỉ là nó có thể kiếm thêm 1 ít thu nhập tuy là phải bỏ công sức khá nhiều và rũi ro cũng rất cao :D . Nhưng mình cảm thấy hứng thú với thể loại này :D tính mạo hiểm cao . Mình đang tích góp BTC mong rằng đến khi mình bước vào sàn polo sẽ được các đàn anh đàn chị đi trước hướng dẫn và cho em các lời khuyên bổ ích ^_^
Cứ thua khoảng chục lấn là tự rút ra kinh nghiệm ah :p

Cứ thua khoảng chục lấn là tự rút ra kinh nghiệm ah :p
:D thua thì chắc sẽ có thua rồi :D nhưng em vẫn phải học hỏi kinh nghiệm để có thể rút ra kinh nghiệm của bản thân :D hì hì . Mà thua chục lần chắc vốn em tích góp cũng bay lun ......

Các bác có biết mã DIEM - CarpeDiemcoin có nghĩa là gì không?
Carpe diem – thành ngữ Latin có nghĩa là "Hãy sống với ngày hôm nay"", đôi khí còn gọi là ""Nắm bắt khoảnh khắc" hoặc "Nắm bắt thời điểm", theo nghĩa bóng là "Hãy tận hưởng cái phút giây mà ta đang có" hoặc "Đừng bao giờ hoãn lại hạnh phúc hiện tại".

Tên coin này có ý nghĩa đó chứ. Mua DIEM đi các bác ơi

Carpe diem – thành ngữ Latin có nghĩa là "Hãy sống với ngày hôm nay"", đôi khí còn gọi là ""Nắm bắt khoảnh khắc" hoặc "Nắm bắt thời điểm", theo nghĩa bóng là "Hãy tận hưởng cái phút giây mà ta đang có" hoặc "Đừng bao giờ hoãn lại hạnh phúc hiện tại".

DIEM ---> diêm ---> cô bé bán diêm ( chết cóng ) :))

trong vietnamese gọi là Điếm >>> Điếm coin :oops:

DGB lên 130 rồi
Dự sẽ lên đều trong vài ngày tới, mốc 160 chắc sắp cán rồi
Còn hóng BTS thôi, mình vẫn đang om nó chưa có xả
P/S: Có Coin AMP mới lên sàn thì phải, hiện giá của nó là 0 BTC, liệu có nên đầu cơ không ta

DGB lên 130 rồi
Dự sẽ lên đều trong vài ngày tới, mốc 160 chắc sắp cán rồi
Còn hóng BTS thôi, mình vẫn đang om nó chưa có xả
P/S: Có Coin AMP mới lên sàn thì phải, hiện giá của nó là 0 BTC, liệu có nên đầu cơ không ta
Tính ôm AMP giá bao nhiêu? dự là sẽ có nhiều thím ôm lắm đây

MYR to the moon

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,876
171,929
Latest member
jupben
Back
Top Bottom