Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

Nếu mất mọi người cũng đừng buồn nhiều, coi như đóng góp tiền cho xã hội để chống "Rửa tiền, ấu dâm, vũ khí chiến tranh". Vô ngã.

Em không biết vụ LR gì đó down,site có đền bù gì cho khách hàng không hả mấy bác?

*** mẹ, giờ vẫn *** muốn tin đây là sự thật. *** muốn tin số lại nhọ đến thế. Xin lỗi các bác cho e chửi thề tí.

Chơi MMO từ 2011 tới giờ, từ Megaupload, Zeeks, LR đều dính. giờ tới BTCe, sao bãi c*t nào cũng có dấu răng của mình hết vậy. pó tay

Chơi MMO từ 2011 tới giờ, từ Megaupload, Zeeks, LR đều dính. giờ tới BTCe, sao bãi c*t nào cũng có dấu răng của mình hết vậy. pó tay
Mình thì bị quả E-Gold, sau đấy ngoai ngoai thì đến bố LR, giờ là thằng BTC-E. Mà điên cái là đm bọn Mẽo, thế những người mua máy, cày nát cmn cả tiền điện để ra được ít coin, deposit vào sàn, giờ thằng chủ sàn bị tóm vì rửa tiền, thì những miner coi như tòng phạm, mất trắng à ?

Giờ chơi site gì cũng phải yêu cầu admin nó bảo đảm là site không bị hack và tao ( chủ site ) không rửa tiền à ?.

Khi đó site này cũng liên quan đến rửa tiền từ hoạt động bất hợp pháp hả anh?
Vậy khách hàng chịu mất trắng thì bất công quá ạ :(

mất hết bác ak, hùi đó có 2k$ coi như mất trắng, lúc đó còn chơi HYIP, tụi site HYIP nó scam đồng loạt, mất thêm mớ

Đúng đấy, đm nó còn làm màu cái vụ nào là bảo trì, nào là sắp xong. Đm cái bọn cờ hó. Ăn rồi cũng ko yên với bọn cá mập đâu.
Yên là yên thế nào, riêng bọn Tàu bị cũng nhiều, nên nhớ ở khắp nơi trên hành tinh này, người Tàu chỗ nào cũng có. Nên thằng kia có chạy cũng ko thoát đâu.

Khi đó site này cũng liên quan đến rửa tiền từ hoạt động bất hợp pháp hả anh?
Vậy khách hàng chịu mất trắng thì bất công quá ạ :(
bất công thì làm gì :) luật US là vậy đủ bản lĩnh thì đứng ra cãi còn dân đen như tụi mình thì .....

Yên là yên thế nào, riêng bọn Tàu bị cũng nhiều, nên nhớ ở khắp nơi trên hành tinh này, người Tàu chỗ nào cũng có. Nên thằng kia có chạy cũng ko thoát đâu.
dù đúng hay sai thì thằng ass min 2 cũng sml. Còn người mất tài sản chình là tụi mình thôi tranh cãi làm gì, ngủ sớm để bắt đầu 1 ngày mới

dù đúng hay sai thì thằng ass min 2 cũng sml. Còn người mất tài sản chình là tụi mình thôi tranh cãi làm gì, ngủ sớm để bắt đầu 1 ngày mới
Uhm, chính xác, thằng admin 2 nó treo index để khẳng định là nó vẫn nắm quyền điều khiển , mục đích là để tránh cho trader hoảng loạn, kiếm thêm thời gian tẩu tán.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,716
171,817
Latest member
vinhtoan29021988
Back
Top Bottom