• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

ong chơi coin nào mà len nhanh vay ? chỉ giáo với . bái phuc ong that . lúc ong von 1k4$ tui 3k von . mà giờ còn có 2k8 do bữa nhau say sell buy lien tuc ngu người ra
ETH
Balance: 158.00959084 ETH

WithdrawDeposit

USD
Balance: 1765.72753109 USD

WithdrawDeposit

Hiện giờ còn hơn 1k7$ + 158 ETH mua ở giá 11,75$. Mình chơi tháng này mới tính lãi tầm hơn $140 thôi. Mình bỏ thêm vốn vào chơi đấy.

ETC sắp nhào lộn cổ cho mà coi nè. Cảnh báo cả chục ngày rồi còn ôm mấy cục nợ đó làm gì.
ETH dễ lên đỉnh cú này lắm đây.

Mềnh ăn quốc khánh xong thì lúc đó nó sẽ mọc ra 1 thứ quái thai mới là DAO white hat dành cho những kẻ bệnh hoạn tự kỷ. Giá ETC và DAO sẽ cắm đầu đi xuống. Sau đó có thể (rất dễ có thể) nó sẽ đượcpump lên nếu gặp gió đông mạnh mẽ giống như ETC hiện nay vậy. Sau đó người ta chẳng còn thấy ETC và DAO ở đâu nữa.

ETH đã chính thức leo dốc rồi nhé

thấy chưa các bác, eth lên lại r đó, mình đã nói là bảo kê cho a 2 mình muk. Lại tiếp tục ăn ngập mõm nhé :p

Ps: AEON cũng lên lại, he he

We are preparing to release the WhiteHat ETC to the withdrawal contract within the next several hours.

whETC là gì v các bác

ETC đang cá hồi...

Thằng Em Tê Chim sắp tụt quần nè.

Mình tin Em Tê Háng cũng sẽ lên tới cỡ 0.023. Từ đây tới mùng 5 nó có nhiều sự kiện về nó lắm. Nên theo dõi thật chặt kẽo bỏ nhỡ cơ hội.

Chốt lời được thì chốt để lượn thêm 1 vòng khác

mấy coin rác sắp huỷ niêm yết lại tăng giá phi mã như thằng SWARM , NEOS... ko hiểu tại sao, nhưng dù sao cũng nhảy vào lựm đc 1btc. hi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,916
170,993
Latest member
68gamebaisystems
Back
Top Bottom