• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

Bên đó vol trong 24h tầm 9k -10k thôi, đó là trong 24h
Còn khi đội đa cấp cần huy động 1 lượng tầm 3000 - 4000 thì ảnh hưởng quá ấy chứ
Vì người bán thấy miếng mồi ngon lại làm giá

ko đâu bác vì bitcoin ko phải có mỗi sàn btc-e nếu các sàn khác ko tăng mà có mỗi btc-e tăng thì dân chúng sẽ nhảy vào bình ổn giá ngay lập tức

Mình vừa bán sạch ở 470
Ăn non thế thôi, thế là cũng mãn nguyện rồi, mua ở 439

Okcoin lúc nãy cũng $490, cho nên ko có vụ do dân M5 làm nổi đâu :)

ko đâu bác vì bitcoin ko phải có mỗi sàn btc-e nếu các sàn khác ko tăng mà có mỗi btc-e tăng thì dân chúng sẽ nhảy vào bình ổn giá ngay lập tức
BTC lên $1000 thì bro bán chưa? hay ôm tiếp :rolleyes:

BTC lên $1000 thì bro bán chưa? hay ôm tiếp :rolleyes:

nếu cần sẽ bán nhưng nếu ko cần thì ôm típ 4 năm nữa :oops:

rock n roll babe!!

ngon sắp trả hết nợ và còn dư 200k trong túi, thế là giàu hơn 1/2 dân Mĩ r.

mấy thím thích mạo hiểm xem phân tích cái project Waves thử kìa, thấy ICO còn 4 ngày nữa tổng supply 100 mil thì phải. Dạo này bitcointalk nhiều project tựa tựa nhau quá

ai thấy gì ngon thì đưa lên anh em cùng quẩy :rolleyes:

hớ hớ, vậy chi không biết,...thôi trade mấy mã nhỏ, nào cần tiền thì bán chứ h bác bán xong đợi nó về giá mong muốn chắc bỏ mất khối thứ rồi :D

Đâu bác
Mình mua hôm trước 439 , nay bán 470 , sau đó em nó tụt thì mua lại được ở 464 mà
Thế có thiếu logic tý nào không :D

Trước chán quá bán hết, chưa kịp ôm lại thì nó lên đỉnh nhanh quá :confused:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,914
170,989
Latest member
hktol
Back
Top Bottom