Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

Biết trước giờ nó lên 100k thì ôm đi xong 50k vẫn lãi gấp đôi đó, óc chó =))
vâng, bạn thông minh bạn khôn , , cứ nhìn mấy cái coin xung quanh bit , coin rác sml là hiểu t nói đúng hay k nhé , ăn đc 1 tí mà đã henh hoan , k chấp , đa số người chơi đang sml vì ôm coin khác k phải bit kia kìa , vi bit ko ai ôm

Riêng tôi chốt lời lãi gấp 10 lần rồi vẫn còn gần 1 tỏi ôm tiếp đợi lên 100k chốt 1 nửa xong dùng 1 nửa ôm tiếp, luôn luôn có lãi nha. Tầm nhìn thấp thì nhìn xung quanh đâu cũng tưởng ngu như mình =)))
bạn chốt thật hay bạn đang nổ , để fomo , vì chỉ có thế nó mới lên tiếp thôi hahahaha

Riêng tôi chốt lời lãi gấp 10 lần rồi vẫn còn gần 1 tỏi ôm tiếp đợi lên 100k chốt 1 nửa xong dùng 1 nửa ôm tiếp, luôn luôn có lãi nha. Tầm nhìn thấp thì nhìn xung quanh đâu cũng tưởng ngu như mình =)))
:popo_beauty::popo_beauty::popo_beauty::popo_beauty::popo_beauty::popo_beauty::popo_beated::popo_beated::popo_beated::popo_beated: thanh niên chém gió

haha, mây tầng nào gió tầng ý, khổ thân những thanh niên trong người ko có 1 cắc nhưng lúc nào cũng F5 hóng giá nó hơn hóng mẹ về chợ, húp mì tôm chạy grab tiếp đi e =))
nói gì thế bạn ê , bạn đang nói mod hay nói t thế , cận thận ngôn từ nhé , chứ nói đểu ai đó ko hay đâu hahahahaha :popo_look_down: :popo_look_down: :popo_look_down: :popo_look_down: :popo_look_down:

Topic này trong giai đoạn hiện nay nên đổi thành "Giá Bitcoin lại tăng đột biến, các cụ đều lãi to" :popo_big_smile:
đổi làm gì , nên lập cái mới , còn cái này để y vậy tới lúc nó xuống là vừa lun

cái đợt 3 năm trước á , họ bị lỗ , nên gần như hầu hết người chơi đều cắt lỗ và ôm các coin xung quanh top 10 top 20 đó , thế là giờ mấy coin đó ko lên mà chỉ lên mỗi bitcoin , hiểu rồi đó :popo_surrender: :popo_surrender: :popo_surrender: :popo_surrender: :popo_surrender: :popo_surrender: , bị thao túng hết , chứ ai cũng ăn thì lấy ai thua cho họ ăn
Né alt coin với coin rác ra ông, chơi bitcoin vẫn khá ổn.

Né alt coin với coin rác ra ông, chơi bitcoin vẫn khá ổn.
thì năm trước là họ cắt lỗ bên bitcoin mà ôm altcoin đó , với hy vong x10 x100 x1000 lun , giờ thì thấy tụt quần hết :) :popo_surrender: :popo_surrender: :popo_surrender: :popo_surrender: :popo_surrender:

thì năm trước là họ cắt lỗ bên bitcoin mà ôm altcoin đó , với hy vong x10 x100 x1000 lun , giờ thì thấy tụt quần hết :) :popo_surrender: :popo_surrender: :popo_surrender: :popo_surrender: :popo_surrender:
Ông đừng có nghe lời người lạ, nghe tui đc rùi

Tình hình là mình có mua mấy k $ cover bận chút việc chiều giờ không coi mà vừa rồi vô binance thì ôi mẹ ơi cái gì nó đang diễn ra vậy trời.

Tình hình là mình có mua mấy k $ cover bận chút việc chiều giờ không coi mà vừa rồi vô binance thì ôi mẹ ơi cái gì nó đang diễn ra vậy trời.
chuyện j thế

Mình cũng chưa kịp hiểu gì mà giờ binance nó cũng xóa luôn rồi.
xóa tiền hả :) hay xóa vấn đề thôi , sàn đó của bọn trung quốc , sẽ có nhiều chuyện thôi

Announcements

Forum statistics

Threads
419,917
171,963
Latest member
hoangbio

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back