Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

Chào các bác, em là mem mới :D Cũng biết forum lâu rồi mà giờ mới đăng kí :D

Em biết bitcoin từ hồi nó còn $200, vậy mà không mua coin nào, đúng là số không giàu mà. Giờ thấy coin hot quá em đang định bỏ vài triệu mua coin mới (coin rác) rồi đợi nó x2 x3 không biết được không nhỉ?

về vùng 14k5-14k6 nha các bác
Tranh thủ thoát altcoin và đặc biệt là các coin sts nhỏ
Chuẩn bị về vùng nhạy cảm nha ae

rút ltc từ bittrex về wex mà cứ báo Invalid là sao nhỉ

Khả năng là ví Bittrex không support Segwit / MultiSign có địa chỉ LTC bắt đầu bằng M--- hoặc 3--- (2 cái này convert qua lại đc).

Bác thử rút từ Bittrex về địa chỉ tạo bằng Electrum-LTC rồi gởi từ Electrum-LTC lên WEX lại.

Lần đầu thử thì gởi ít thôi nhé cỡ 0.01 LTC để test :D

Phí thì 0.001 LTC / kilobyte, tức là cái transaction của bác có 1-2 inputs và 1-2 outputs cỡ ~200 bytes thì phí chỉ 0.0002 LTC / 1 giao dịch confirmation ngay block tiếp theo.

Thanks bác để em thử luôn ko lát nó tụt sml :D:D

Khả năng là ví Bittrex không support Segwit / MultiSign có địa chỉ LTC bắt đầu bằng M--- hoặc 3--- (2 cái này convert qua lại đc).

Bác thử rút từ Bittrex về địa chỉ tạo bằng Electrum-LTC rồi gởi từ Electrum-LTC lên WEX lại.

Lần đầu thử thì gởi ít thôi nhé cỡ 0.01 LTC để test :D

Phí thì 0.001 LTC / kilobyte, tức là cái transaction của bác có 1-2 inputs và 1-2 outputs cỡ ~200 bytes thì phí chỉ 0.0002 LTC / 1 giao dịch confirmation ngay block tiếp theo.

ôm LTC giá 279 kha khá. Có nên xả ko các bác.hxxx
Coin này hôm qua lên gần 300 mà bác, ngưỡng hỗ trợ 250 khá mạnh, còn không 220 - 230 trở lên

Em nghĩ LTC có tương lai vì số lượng người ta dùng giao dịch và chuyển sàn khá lớn

Nhìn vào https://bitinfocharts.com/ sẽ thấy tổng số transaction trong vòng 24h khá lớn ở mức 25% market cap của LTC, LTC có số lượng giao dịch là 141,477 và số địa chỉ Active Addresses last 24h chỉ sau ETH và BTC

Thanks bác để em thử luôn ko lát nó tụt sml :D:D

Giờ đồng nào mà không sấp, nặng nhất chắc là XRP và BCH

Nó không tụt sâu đâu, vì Coinbase bán nó bằng thẻ mà, cho nên nó cũng có ngưỡng hỗ trợ tốt 220 / 230 / 250

Vả lại giá nó hợp lý thì nhiều người dùng :D

BTG thì sao bác, em có ít úsdt để trên bittrex mà nhìn đỏ sàn lại ham, có nên vào con này ko nhỉ

Giờ đồng nào mà không sấp, nặng nhất chắc là XRP và BCH

Nó không tụt sâu đâu, vì Coinbase bán nó bằng thẻ mà, cho nên nó cũng có ngưỡng hỗ trợ tốt 220 / 230 / 250

Vả lại giá nó hợp lý thì nhiều người dùng :D

Cả chợ có mỗi thằng NBEL ngược sóng
Trước khi nó pump đặt mua giá 75 nó chỉ tụt tới 77.
Số không giàu được, máaaaaaaaa

BTG thì sao bác, em có ít úsdt để trên bittrex mà nhìn đỏ sàn lại ham, có nên vào con này ko nhỉ

Mình nghĩ nếu bác không nhiều kinh nghiệm lướt sóng thì kiếm con top như ETH mà chơi, con này đc xem như là an toàn hiện nay. Hầu hết ICO đều dùng ETH vì nó có Smart Contract.

Còn nói về trải nghiệm thì mình thích BTC và LTC vì nó có phần mềm Electrum và Electrum-LTC khá tốt. AirGapped Cold Storage + HD wallet của Electrum đc coi như là an toàn bậc nhất, bác có thể customize cái word seeds

Những gì mình nói là ý kiến cá nhân thôi, bác chịu trách nhiệm quyết định à.

ETH từ đợt bão bùng về 135 mà ko hốt đc từ đợt đó thôi em nó luôn, giờ bị cái tính hay so đo với lúc trước, hơn trăm đô ko mua giờ mua hơn 1k thấy sao sao ấy :D chắc em hốt ít LTC để đó thôi tảget 2k :eek:
Mình nghĩ nếu bác không nhiều kinh nghiệm lướt sóng thì kiếm con top như ETH mà chơi, con này đc xem như là an toàn hiện nay. Hầu hết ICO đều dùng ETH vì nó có Smart Contract.

Còn nói về trải nghiệm thì mình thích BTC và LTC vì nó có phần mềm Electrum và Electrum-LTC khá tốt. AirGapped Cold Storage + HD wallet của Electrum đc coi như là an toàn bậc nhất, bác có thể customize cái word seeds

Những gì mình nói là ý kiến cá nhân thôi, bác chịu trách nhiệm quyết định à.

ETH từ đợt bão bùng về 135 mà ko hốt đc từ đợt đó thôi em nó luôn, giờ bị cái tính hay so đo với lúc trước, hơn trăm đô ko mua giờ mua hơn 1k thấy sao sao ấy :D chắc em hốt ít LTC để đó thôi tảget 2k :eek:

Giờ bác muốn ăn đậm thì kiếm đồng tiền nào có tính cách mạng và tiên phong mà vẫn còn rẻ, giải quyết đc 1 vấn đề nào đó mà những đồng khác chưa làm. Ít nhất có cái ví phần mềm hoặc có ai đó nổi tiếng trong ngành tham gia.

Mình ăn đồng Monero (XMR) cũng kha khá, nhưng tiếc là mua ít quá, đồng này tiên phong trong lĩnh vực Privacy

Announcements

Forum statistics

Threads
420,231
172,282
Latest member
Nhatcong14

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back