Ask [Gấp] Bị kẻ xấu cho ăn 3 gậy bản quyền liên tiếp

titingiris

Junior
Reactions
14
MR
0.000
Cứu em với mấy bác ơi.
Em bị thằng đối thủ cho ăn liên tiếp 3 gậy, nó dùng các email khác mail, bắt bản quyền thủ công, dòng trên ghi đại 1 công ty, dòng dưới để gmail

Em đã kháng cáo hết toàn bộ, giờ phải làm gì tiếp theo đây mấy bác
Giờ upload thì youtube hiện ra dòng này

We have received three notifications alleging copyright infringement in one of your postings. Consequently, your account is subject to termination. Your ability to post new videos has been suspended. Your access to your account will be completely disabled unless we receive from you a valid counter-notification disputing at least one of the claims by Apr 11, 2018

Bác nào cứu em với :(:(:(

Bạn làm nội dung gì, nguồn video như nào, bị khiếu nại âm thanh hay hình ảnh, reup hay content hay bán content ??

nếu mình dùng nhạc NCS mà không ghi nguồn thì nó có cho mình ăn gậy không nhỉ?

dù sao cũng không còn gì để mất, kháng cáo đến cùng đi bạn, đưa link kênh nó đây nếu đúng nó chơi xấu thì mình chơi nó giùm bạn
chơi banh cái kênh của nó luôn à bác, em ngưỡng mộ mấy bác quá làm ytb mỗi năm về paid đều thu nhập khủng

chơi banh cái kênh của nó luôn à bác, em ngưỡng mộ mấy bác quá làm ytb mỗi năm về paid đều thu nhập khủng

dù sao cũng không còn gì để mất, kháng cáo đến cùng đi bạn, đưa link kênh nó đây nếu đúng nó chơi xấu thì mình chơi nó giùm bạn

đấu đá nhau mình cũng không muốn bạn ạ, thật ra tụi nó chơi lẫn nhau làm mình bị liên lụy, giờ chỉ muốn có cách nào cứu kênh thôi, còn kháng cáo thì tất nhiên là em kháng cáo đến cùng rồi

Announcements

Forum statistics

Threads
419,633
171,665
Latest member
phandinhtuy6115
Back
Top Bottom