GA đã tổng kết - Hóng PIP & PI tháng 9/2016

Các bác cho hỏi là e đăng ký nó chuyển thẳng về tài khoản ngân hàng, lần đầu tiên luôn thì có cần thủ tục gì ko nhỉ? Vietcombank nhé các bác, tks :D
Không nhé. Nhưng tỷ giá chuyển thẳng bank thấp lắm. Mở tk USD cho đỡ thiệt. 2-3K$/month là mất gần 2 củ chênh lệch tỷ giá rồi :(

trạng thái: đang chờ xử lý, sáng thứ 7 ngân hàng có làm việc không các bác?

Không nhé. Nhưng tỷ giá chuyển thẳng bank thấp lắm. Mở tk USD cho đỡ thiệt. 2-3K$/month là mất gần 2 củ chênh lệch tỷ giá rồi :(
Tks bác. Tức là tỉ giá mình nhận ở ngân hàng thấp hơn 1k VND/1$ so với bt đúng ko ạ? Vậy thì cũng ko sao :D Mới làm chưa biết, thấy nó cho chọn tài khoản ngân hàng, chọn luôn đỡ mất công hàng tháng phải ra nhận.

Tiền đã nằm trong bank , thôi giải tán ai về nhà nấy :D :D

Cập nhật 6:30AM đã có Mail nhưng chưa có Mã xanh (Dự là khoảng 9h anh em có mã nhé)
----------------------------------------------------------
Kiểm tra thanh toán gần đây của bạn
Chúng tôi đã gửi thanh toán cho Google AdSense thu nhập của bạn vào 21-10-2016...

Cập nhật 6:30AM đã có Mail nhưng chưa có Mã xanh (Dự là khoảng 9h anh em có mã nhé)
----------------------------------------------------------
Kiểm tra thanh toán gần đây của bạn
Chúng tôi đã gửi thanh toán cho Google AdSense thu nhập của bạn vào 21-10-2016...
có thì cũng éo kịp rút vì ngân hàng nó đóng cửa mịa rồi, đợi thứ 2 vậy

Tùy bạn rút ngân hàng nào thôi. ACB, VCB, VTB, và một số bank vẫn giao dịch đến 11h30 thứ 7
đó là nếu có mã xanh chứ chưa chắc tói 9h đã có, hy vọng là có sớm :cool:

WU bác nào xanh chưa nhỉ @@
xanh rồi nhưng cũng phải chờ thứ 2 vì hôm nay ngân hàng ko làm việc nữa @@

WU pi rồi nhé :D:D:D

Announcements

Forum statistics

Threads
419,371
171,422
Latest member
789winsoccer
Back