FANPAGE FACEBOOK

viho

Junior
Reactions
4
MR
0.329
Mua sim rác về tạo tài khoản để cầm page facebook không biết có ổn không các bác, FB nó có quyét rồi đánh gậy ko nhỉ

Mua sim rác về tạo tài khoản để cầm page facebook không biết có ổn không các bác, FB nó có quyét rồi đánh gậy ko nhỉ

Bạn tạo nhiều tài khoản fb hay chỉ 1 cái. Thường thì các tài khoản mới phải nuôi một thời gian rồi mới sử dụng, sẽ hạn chế fb khóa.

Upvote 0

Không ổn nhé để page facebook bật kiếm tiền thì chủ page không dính gì tới VN, bạn dùng sim VN xác minh thì sao nó bật kiếm tiền cho ban

Upvote 0
Ông cứ súi bậy, mua 5 con sim đăng ký 5 tài khoản fb trên 1 máy tính fb nó lại chẳng khóa cho.
Nhờ người thân, bạn bè đăng ký chính chủ. FB cho phép mỗi người được sở hữu 3 fanpage thì phải

Upvote 0
Mỗi người hay mỗi tài khoản bác
Mỗi người và mỗi tài khoản đều được sở hữu 3 fanpage. Ví dụ bác có 2 tài khoản, thì tổng số fanpage của 2 tài khoản đó không được quá 3.

Upvote 0
Sao nó check được 2 tài khoản đấy cùng 1 người nhỉ, xác thực qua sdt à bác
Có nhiều cách: cùng IP, cùng thiết bị nhiều lần hoặc cùng thông tin cá nhân, cùng sđt...

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
420,252
172,293
Latest member
kubetdc

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week