FACEBOOK REELS

Em đang có dự định xây page reels lấy nguồn reup từ douyin với ytb, xong gắn link làm affilate có ổn không các bác nhỉ

Nên luyện edit video cho nó cao siêu trước cái đã chứ muốn đi reup mà chỉ xem mấy cái hướng dẫn edit cùi bắp trên youtube rồi đi reup thì có ngày bị khóa acc nhé, hiện tại facebook nó đang dễ chứ mai mốt nó khó lên giống thằng youtube thì hơi mệt

Upvote 0
Nên luyện edit video cho nó cao siêu trước cái đã chứ muốn đi reup mà chỉ xem mấy cái hướng dẫn edit cùi bắp trên youtube rồi đi reup thì có ngày bị khóa acc nhé, hiện tại facebook nó đang dễ chứ mai mốt nó khó lên giống thằng youtube thì hơi mệt
Em cũng đang học hỏi, cũng thử nhiều cách edit mà ko hiệu quả mấy

Upvote 0
cái này ổn, nhưng hiện nay quá nhiều người làm, khả năng trùng lặp và bị quét rất cao nhất là page mới
như cmt trên có key là ra tiền ấy
và edit mới lạ
Trước em nhớ có đợt toàn page đăng gái xjnk gắn link các thứ, giờ bay màu hết rồi
và nói thẳng ra là cái ý tưởng này 2 năm trước rồi, nên bây giừo tìm cách gì mới mới tí nha Bro

Upvote 0
Em đang có dự định xây page reels lấy nguồn reup từ douyin với ytb, xong gắn link làm affilate có ổn không các bác nhỉ
Hướng reup video từ douyin lên reels giờ bão hòa rồi bác, quá nhiều người làm. Vẫn ra kết quả nhưng không ăn thua bạn ạ, bạn nên tìm 1 hướng đi khác.

Upvote 0
Đừng lấy như khuôn y xì cái nguồn, nhưng làm gì làm thì cũng chỉ là cách kiếm tiền ngắn hạn tạm thời. Muốn lâu dài thì hãy tự sáng tạo cái khác.

Upvote 0
cái này ổn, nhưng hiện nay quá nhiều người làm, khả năng trùng lặp và bị quét rất cao nhất là page mới
như cmt trên có key là ra tiền ấy
và edit mới lạ
Trước em nhớ có đợt toàn page đăng gái xjnk gắn link các thứ, giờ bay màu hết rồi
và nói thẳng ra là cái ý tưởng này 2 năm trước rồi, nên bây giừo tìm cách gì mới mới tí nha Bro
Cảm ơn bác

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
420,235
172,285
Latest member
ceocaokimlongbk8

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week