Matrix EthTrade - EthTrade.Org – Dự án giao dịch Ethereum/Bitcoin. ROI: >15%-25% mỗi tháng trọn đời

thấy bảo quên pass lấy lại nó sẽ xóa hết địa chỉ cũ của mình , mà xóa hết thì rút thì nó sẽ đi đâu về đâu :(( . blockchain khắm quá :((

$ EthTrade về ngày 10/01/2017

Ngày 16 mình vào 100$ thì đc RCB bao nhiêu hả chủ thớt....
Đã thấy nick của bạn, cuối tuần khi Ethtrade thanh toán cho mình xong thì mình sẽ chuyển ngay nhé. Cám ơn :)

Cái công cụ Profit Calculator sao thấy mỗi lần tính là nó giảm đi 1 ít. Chắc do mấy ngày nay nghỉ lễ, ko sinh lợi nhuận nên calculator nó bị kéo theo hả ta.

Cái công cụ Profit Calculator sao thấy mỗi lần tính là nó giảm đi 1 ít. Chắc do mấy ngày nay nghỉ lễ, ko sinh lợi nhuận nên calculator nó bị kéo theo hả ta.
do nó tính tổng % lợi nhuận từ trước đến giờ, lúc đầu mới mở site thì % lợi nhuận cao lắm để hút khách (25%/tháng). Giờ thì ngày càng giảm đến mức min ~15%/tháng nên bạn sẽ thấy bảng tính giảm lợi nhuận, như thế sẽ chính xác hơn.

Bác nào tính hộ em nuôi 10 con ethtrade mỗi con 100$ , để 6 tháng ( auto tái ) thì lãi thế nào ?

10 con ref cho nhau hay là 10 con riêng biệt.
Nếu riêng biệt thì chơi 1 con là đc rồi vì lãi cho mọi acc là như nhau. Còn 10 con ref cho nhau thì chịu ko tính đc.

Lãi thay đổi tuỳ giai đoạn nên ko đc chính xác nhưng em sẽ cho bác thông tin của em.
Em đập vào khoảng 5.2 btc thì sau 2 tháng tái và rút trong 1 tháng (vì ethtrade bị giới hạn rút hàng tuần) thu được lãi khoảng 2.5 btc tức là khoảng 50%.
Nếu 6 tháng có thể số lãi sẽ lên từ 100 cho đến 125%. Tái liên tục ấy.

Với ethtrade dep bằng gì thì tính lãi bằng như thế. Cứ tính 100$ cũng khó nói lắm. Ví dụ dep 100$ lúc btc rate 500 tưc là 0.2 đi. Sau quãng kia thu được giả sử 0.5 btc nhưng lúc đó rate btc còn có 200 chẳng hạn thì coi như ko lãi tí nào =))

Hi,
Theo góp ý của 1 số bạn thì Nsasao đã mở 1 group Telegram nhằm mục đích:
- Cập nhật tin tức về các site mà Nsasao đang tham gia
- Tạo nơi thảo luận, hỗ trợ nhau, và đặc biệt là chém gió giữa các thành viên trong nhóm 1 cách nhanh nhất
- Chia sẻ những loại thông tin hữu ích nhưng không tiện public rộng rãi
Các bạn click vào đây để tham gia group Nsasao tại Telegram: https://t.me/joinchat/AAAAAAr8x96wIoayHSDlzw

Thanks

Vẫn thấy éo liên quan :confused:. Thiếu 1 ngày thì đợi thêm 1-2 ngày là rút được. Liên quan gì đến việc nó nghỉ lễ. Nó nghĩ lễ nó vẫn cho rút tiền mà. Thôi Em cũng ko có nhu cầu hiểu nữa đâu:D
Nó nghỉ lễ - k tính số ngày lợi nhuận :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,221
172,262
Latest member
daiquangly

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week