Matrix ETHCONNECT.NET - ICO Lending 52% đến từ NHẬT BẢN. 1 Bản sao hoàn hảo nhất của Bitconnect, hơn cả REC

Nó kỳ vọng đầu 2018 là $40/ECT, cuối 2018 là $200 bác ạ! Toàn boom với lựu đạn đánh vào lòng tham của em thui...
Ở đâu mỗi em bị dính câu thôi...

Vâng! Em có nghe mùi rùi, thum thủm thoang thoảng đâu đây... Để em chuột bạch vậy, khi nào nó thành công sống sót qua kỳ ICO các bác vào cũng chưa muộn... Sống qua kỳ ICO nghĩa là nó có thể sống sót qua 1 chu kỳ Lending :)

Anh em chém gió tí thôi chứ...nó phát triển được thì ae có cơm cháo thôi mà!!o_Oo_O

Thằng nay no làm cái phốt nghiệp dư và như con nít
Đua profie fake của CEO, bị phat hiện roi gỡ xuống
Đây là 1 cai hành động phải nói là hoàn toàn ko thể chấp nhận mac dù em lai cảm cảm tình voi nó vi giao dien ok, lending cao....mà dính cai vụ này đúng là khó chấp nhận được

Ở bên Nhật cũng có thành phố HCM nhỉ

đọc qua các bài của thanh niên này nghe hay ghê, cuốn hút ghê và...... nặng mùi của các thanh niên đa cấp. ai thích nghe mật ngọt thì lao vào... và ... :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

hy vọng không có ai dính chưởng, hên mà các bạn phát hiện sớm em nó nếu không thì nhiều người bị lừa rồi

Mong thanh niên làm site này sớm tỉnh ngộ và hãy dùng trí óc của mình vào việc chân chính để kiếm tiền nhé.

Facebook nó location ở hcmc :))) ở nhật cũng có tp mang tên bác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,717
171,819
Latest member
chiscoong
Back
Top Bottom