em đi về đâu hỡi Gold ???

tamducforex

Junior
Reactions
21
MR
0.000
Như tiêu đề, mình muốn tạo một nội dung mà các bác có thể nhận định chém trên từng cây số với em Gold. ( theo giờ, theo ngày, tuần, tháng ) Đây là nơi các bác có thể cho ý kiến bất kỳ về giá vàng theo phân tích kỹ thuật, phân tích cơ bản, và cả theo phân tích cảm tính :D. Chúc các bác có một tuần mới đầy tỉnh táo và may mắn.

Mở bát đầu tuần mới, ngày mới cho em Gold, theo mình vùng gold giá 120x-1x này là vùng có khả năng giá va vào rồi đi lên. Do vậy các bác cân nhắc và chém cùng cho xôm :)

Mình buy một phát cho em gold tại giá 1315 này, SL 4U. Nếu e nó xiên mình thủng đáy thì mình đợi tới vùng 120x sẽ cân nhắc tiếp. Chúc các bác sáng suốt nhận định nhé.

o_O hiện tại : 1215 , dự đoán : trong 24 giờ tới giá có thể tăng nhẹ . tầm 20pip . nhìn chung vào 1 lệnh buy là khá nguy hiểm

Last edited:
Gold vẫn đang có lực giảm mạnh, có thể sẽ có điều chỉnh sau tuần rớt giá khá mạnh. Nhưng mình vẫn kì vọng tuần này rớt về giá 118x :D

chắc vài năm nữa, có khi nào Gold trở thành zero không nhỉ?:eek:

Có vốn mà dep zô cái này thì chắc cũng lời nhỉ?

Cho tôi tham gia với :D
theo tôi thì buy được rồi đấy các bác ah!
khả năng xuống vẫn còn, nhưng không phá được 1200 đâu!

Chuyên cung cấp chiến lược Vàng-Forex. Đảm bảo lợi nhuận theo yêu cầu
Nếu sai, xin bồi hoàn thiệt hại theo đúng trách nhiệm
Đăng kí để được tư vẫn miến phí 15 ngày, tại đây!

Cho tôi tham gia với :D
theo tôi thì buy được rồi đấy các bác ah!
khả năng xuống vẫn còn, nhưng không phá được 1200 đâu!

Chuyên cung cấp chiến lược Vàng-Forex. Đảm bảo lợi nhuận theo yêu cầu
Nếu sai, xin bồi hoàn thiệt hại theo đúng trách nhiệm
Đăng kí để được tư vẫn miến phí 15 ngày, tại đây!
Cho hỏi, bạn lấy gì làm cơ sở để tôi tin bạn sẽ bồi hoàn?

Mình buy một phát cho em gold tại giá 1315 này, SL 4U. Nếu e nó xiên mình thủng đáy thì mình đợi tới vùng 120x sẽ cân nhắc tiếp. Chúc các bác sáng suốt nhận định nhé.
bác buy ngay kháng cự ngày luôn, vùng này sell thì hay hơn,

Last edited:
Các bác mua bán day trading kiểu này dễ chết lắm, cứ chờ nó xuông vùng giá thật ngon rồi mua, chờ nó lên thật cao rồi bán, phải kiên nhẫn chờ. Có khi cả năm mới trade 1 lần

mấy thể loại này lên xuống thất thường mệt đấy :D

nhưng nếu có pro chứng khoán, vàng viếc để đi theo thì cũng ngon

mấy thể loại này lên xuống thất thường mệt đấy :D

nhưng nếu có pro chứng khoán, vàng viếc để đi theo thì cũng ngon

hức, cái này tìm khó đó. Còn đâu toàn chim hót cho thêm âm thanh sống động thôi. Chứ làm gì có xạ thủ xuất hiện đâu.:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,877
171,931
Latest member
amandax
Back
Top Bottom