Suggest Em cần tool change SSH như này

chamchich

Junior
Reactions
30
MR
0.026
Em cần tool như sau: Change SSH tự động theo time định sẵn hoặc random, không biết trong 4rum mình có không ạ
Cảm ơn các bác

Không free thì mua, em có nói gì đâu. Bác không thấy em ghi rõ ràng là em cần à (không phải xin). Bác là con kẹc gì mà bố đời thế.

Cách nói chuyện như này là biết Não To Hay Nhỏ Rồi

Vậy à? Tôi thấy bạn vừa vào cái đã vãi lọ vãi chai. Ý bạn Join today thì làm sao? Join today thì ko được phép comment bài của người khác? Ko được phép giao dịch hay làm thuê à? Là tôi Join Today thì tôi đi lừa bịp người khác???

Còn bạn Join từ ngày 7/7/2015 thì bạn được phép vào commnet với nội dung như thế? Bạn đủ tự tin để người khác đánh giá bạn tốt hơn tôi à?

Bạn nên xem lại bạn đi ! Cái thái độ của bạn mới làm tôi nói ra câu não to hay nhỏ đó ! Còn bạn ko đủ tư cách để soi xét người khác cái kiểu đó đâu

Cái này thì khó gì, tool mình sẵn có rồi thêm đoạn code nữa là tự động change theo time hoặc ramdom ngay. Để lúc nào rảnh làm thêm version thế này share cho các bác.

@tuanbca Em biết tool bác khá đầy đủ, chỉ chưa phats triển thêm cái như em nói. Lâu giờ em vẫn dùng của bác đó thôi.
@luuquangict có pm mà chưa thấy trả lời

Bác ơi bác có add nick e đâu? E ko thấy có add nhé :) Chắc bác add nhầm nick nào rồi
Bác lần đúng cái info như thế này nhé:

Announcements

Forum statistics

Threads
419,918
171,964
Latest member
sonbachtuyet247

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week