Được Ăn Cả Ngã Còn Nguyên Nè

Thằng trước chén thằng sau thôi, bác nào không may thì ăn cam. Chứ nó làm cái qoái gì mà 2 ngày nhân tiền lên gấp đôi, nó sẽ cân đối dòng tiền khi nào thấy đến lúc thì sẽ scam. Nên nhớ các bác là nhà đầu tư của nó chứ không phải chủ nợ nên chẳng có lí do gì thằng AP đòi đc tiền từ nó.Up lên cho các bác chiến, hi vọng mấy thằng mẽo nó dep nhiều cho các bác kiếm tiền tiêu tết. Chúc các bác năm mới mạnh khỏe và không bị ăn cam :binhsua135:

---------- Post added at 12:55 AM ---------- Previous post was at 12:54 AM ----------

cạnh tranh hả bác hoanghung
Thấy ngon ăn thì nhiều thằng lao vào chiến thôi cậu :binhsua162:

mọi người cứ sợ scam. bỏ 10$ ra chơi có lãi lấy lãi ra chơi(cất vốn). Lại có lãi, lấy lãi chơi tiếp (bỏ heo 1 ít ). cứ thế nó có scam mình cũng chẳng lỗ. Ai có vốn chơi ngay đi. Mình chả có đồng nào. Buồn ghê

bỏ tiền vào 2 ngày tăng gấp đôi,kết thúc của nó đã đc định đoạt từ trước rồi.chúc các bạn kiếm đc nhiều tiền ăn tết.:binhsua146:

các cụ cứ ngồi đấy vừa Đ vừa run thì ko biết b.giờ mới có tiền ?

này thì $ này

các bác cứ phang tẹt bô ,khi nào tổng số tiền invest (tiền thực nhé chỉ admin mới biết,còn trên trang web thì admin nó fake 1 đống mem ảo) là 4-5k$ hoặc có thằng ngu nào nó invest 4-5k $ thì lúc đó admin nó mới chạy làng

các bác cứ phang tẹt bô ,khi nào tổng số tiền invest (tiền thực nhé chỉ admin mới biết,còn trên trang web thì admin nó fake 1 đống mem ảo) là 4-5k$ hoặc có thằng ngu nào nó invest 4-5k $ thì lúc đó admin nó mới chạy làng

có mấy thằng đại gia invest cũng cỡ hàng k$ rồi đó

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,875
171,925
Latest member
prestigeclairemo
Back
Top Bottom