dự án lookandearn

Status
Not open for further replies.
Nếu nó pay trong vòng 1 tuần thì cũng ổn đó chứ, coi như các dự án khác cũng 1 tuần reset và thanh toán. Tại thấy code cũng dễ thời gian xử lý lâu, mà load cũng nhanh. Mình thử đánh ở trên soft vina thì cũng có hỗ trợ, load rất nhanh, đánh 1 tài khoản cũng ra đều đều, nếu đánh 2 hay 3 tk thì chắc cũng đủ để nhừ tay rồi. Còn bác nào đã từng làm thì cho xin thêm ý kiến về tình hình pay đi ạ. Nhiều ý kiến giúp e vững tin hơn. Thanks

[h=2]Data from 2013-06-14[/h]
Total images recognized217
Timeout12
Recognized correctly202
Recognized incorrectly3
To be paid202
Paid0
0.05 USD

Test thử chẳng hiểu a ấy cập nhận Balance ra sao@@

After registration, when you will start work at first, your statistic will not refresh immediately. It could be delayed for 2 hours. But when you reach at least 500 pattern’s recognition, statistic will be refreshed normally.

Em nó cập nhật balance luôn. Từ 500 codes đúng e nó sẽ cập nhận liên tục và chính xác đó bác. và sẽ cập nhận đúng số code đúng của bác theo tỉ giá $0.6. Ko hiểu sao dưới 500 code thì e nó lại cập nhật kiểu đó. Em đánh thấy $ cũng lên nhanh đó chứ, nhưng chưa biết tình hình pay như thế nào thôi. Đánh thử lên $1.5 rồi request xem tình hình thế nào

Tình hình pay thì theo như một số trang captcha nước ngoài, người ta nói nó trả sau 15 ngày Request. Nhưng cũng có người nói nó scam, request cả tháng ko về.
Chúc thớt mang về cái proof đầu tiên của năm 2013 nhé !

Nhìn phần NEWS của nó kìa,10/02/2012 cách đây hơn 1 năm rồi mà ko cập nhạt tin tức gì thì thấy cũng ngại. Đợi thớt có proof thì chắc cũng sang tháng 7 nhỉ.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,924
171,968
Latest member
haimmo9999

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week