Tutorial Dự án captcha(LE) tránh bão Pix

làm sao biết nó rate bao nhiêu???
nhấn vào làm việc cái cửa sổ mới hiện ra sau html? là dãy số đó là rate gần nhất cho code đó. bạn thoát vào lại nó sẽ thay đổi, tối qua toàn là 0.83->1.2 ngày thì chưa test nhưng thấy 0.44 với 0.66 là nhiều. cái này làm soft thì thấy ít lặp code. 10acc thì làm tốt.

upload_2015-11-28_12-3-3.png phải vậy ko thớt?

1 ip chới 2 acc được ko vậy add?

tránh bão thì coi chừng sóng thần đó nghe các ae, gõ 600code mà có 0.02$, xác định là scam,,

Ôi vẫn còn làm đc hả Thớt? 1 trog những captcha làm đầu tiên nè, mà giờ có paid vs load tốt k thớt?

Mình chưa đăng ký được acc nào, ai có code mã mới dự án này cho mình xin vài code, Gửi cho mình qua inbox nha,

có bác nào nhận được tiền của em nó chưa ạ. dạo trước em có 4acc đạt 1.5$ ấn pay mà nó báo là đợi 2tuần đến 1tháng. sau khi đợi dài cổ không thấy tiền thì bỏ em nó đi luôn. giờ ggs code nhỏ giọt quá muốn đổi gió mà k biết có lên quay lại với em nó không?

Thằng này nó chỉ trả tiền ref cho thằng lập ra cái topic này thôi mở ra cái topic mà chửa biết nó thế nào chắc có khá nhiều người gõ không chó nó mấy chục k code rồi. Còn bảo hình như có ông leech tuyển mem khá đông nửa chứ :eek:.
Cái topic này nên đống lại xóa luôn đi kẻo có thêm nhiều newbi vào mất thời gian reg Z reg mail rồi gõ ko công cho nó. :D

Invite New: cho những ai chưa đăng ký

2bde6932
a25bd385
416c2781
1c72250c
d57f8493
c88352a9
2e36f03b
d34a5224
45457d13

Thằng này nó chỉ trả tiền ref cho thằng lập ra cái topic này thôi mở ra cái topic mà chửa biết nó thế nào chắc có khá nhiều người gõ không chó nó mấy chục k code rồi. Còn bảo hình như có ông leech tuyển mem khá đông nửa chứ :eek:.
Cái topic này nên đống lại xóa luôn đi kẻo có thêm nhiều newbi vào mất thời gian reg Z reg mail rồi gõ ko công cho nó. :D
bình tĩnh, sau khi bình tĩnh thì đóng cái mõm lại giùm nha. Đưa proof nó pay cho thằng lập ra topic đi và đưa proof chứng minh site này scam đi. Ném gạch thì cũng xài não đã nha. Dạo này chắc bên đó load chậm or ko có code phải ko? Đừng thọc nhau, ngại lắm nha.

bình tĩnh, sau khi bình tĩnh thì đóng cái mõm lại giùm nha. Đưa proof nó pay cho thằng lập ra topic đi và đưa proof chứng minh site này scam đi. Ném gạch thì cũng xài não đã nha. Dạo này chắc bên đó load chậm or ko có code phải ko? Đừng thọc nhau, ngại lắm nha.
Xin lỗi cậu chứ mình ko có ý định gõ site này mình vẫn gõ pix bằng ssh như mọi người chỉ là thấy có topic site mơi thì reg thôi. Cái mật khẩu mặc định của nó thì khó nhớ yêu cầu gửi cái khác về thì nó không gửi vậy thì cái site này có nên làm không.
Vẫn còn cố biện minh để tuyển ref à cậu thấy nó không ổn thì nên close lại để newbie còn tránh.

Xin lỗi cậu chứ mình ko có ý định gõ site này mình vẫn gõ pix bằng ssh như mọi người chỉ là thấy có topic site mơi thì reg thôi. Cái mật khẩu mặc định của nó thì khó nhớ yêu cầu gửi cái khác về thì nó không gửi vậy thì cái site này có nên làm không.
Vẫn còn cố biện minh để tuyển ref à cậu thấy nó không ổn thì nên close lại để newbie còn tránh.
zaỵ thì phải hiểu vấn đề là invite chỉ reg 1 acc, họ reg xong thì cheat reg để tự hưởng thụ, bạn đọc lại cmt của bạn phía trên. đừng phán như thánh và lấy bản thân làm chuẩn, tặng bạn 1 câu " làm mmo mà cứ nghĩ tới việc ref nó hưởng thì ko khá đâu, sống cả ngàn kiếp cũng ko khá hơn đâu". Mà clone chém gió ít thôi,cứ mạnh dạn xài nick chính và cmt. Còn việc bạn có hay ko có ý định làm site nào thì chả liên quan, Topic hiện tại ko cập nhập invite nữa, nhưng để close nó đi thì nực cười lắm.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,386
171,443
Latest member
trungf
Back
Top Bottom