Waiting for Answer Done

Status
Not open for further replies.
Đây :D ! ông bạn này không nói gì hết tự nhiên nhận dc 5.000.000 ! nên mình đã hold lại và khi náo rảnh thì ra bank back lại !

Trước mua pm của ông cuipap này cũng thế , chat rõ ràng bảo tẹo chuyển 500 để mua nốt phần còn thiếu , nhờ thằng bạn chuyển thì nó ko có internetbank nên ra cây chuyển , khổ nỗi nó dùng thẻ viettin mà ra atm của bank khác chuyển , cung ko có memo . Sau mình biết vậy nên xin lại , coi như chưa biết ai chuyển , đọc đúng stk , tên tk , chuyển từ cây atm của bank nào , chụp ảnh hoá đơn giao dịch , cho sđt người chuyển ...vv vậy mà xin như ăn xin mới trả lại , giao dịch cứng nhắc , cạch luôn từ đấy :)
Ps : Chủ yếu là ông này ko tin chuyển đc từ atm khác đc mà cứ nghĩ chỉ nhận đc thôi nên tưởng mình lừa đảo ~~!

Tất cả khách giao dịch mình nội dung chuyển khoản phải rõ ràng ! nên mình không nhận ATM nếu bạn nói từ đầu thì mình không nhận giao dịch ! mình sẽ hold cho tới khi nào xác minh đúng chủ tài khoản để trả lại

Đây :D ! ông bạn này không nói gì hết tự nhiên nhận dc 5.000.000 ! nên mình đã hold lại và khi náo rảnh thì ra bank back lại !
nghe nói cuối tháng ni ông mởi rãnh phải không :D

nghe nói cuối tháng ni ông mởi rãnh phải không :D

cố tình hold lâu lâu để coi có ai khiếu nại không ^^

trong ibanking không ghi rõ stk chuyển tới bạn ơi

nhưng mà anh cuipap team qua máy kia xem lịch sử ibanking thì được. Vừa team vừa chat với bên kia là biết chính chủ hay không mà

Có gì khó khăn nhỉ , chuyển ko có memo back luôn lại tk cũ , phí do người kia chịu , easy

Minh nhớ vụ của bạn là chuyển khoản cho mình không nói trước ! tự ra ATM chuyển xong mới báo lại tất nhiên mình phải xem xét để refund !

Minh nhớ vụ của bạn là chuyển khoản cho mình không nói trước ! tự ra ATM chuyển xong mới báo lại tất nhiên mình phải xem xét để refund !
lão này lâu lâu scam mình vài trăm z mà éo chịu refund. Refund lại đê :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Có báo từ lúc chat nhé bác :)
trong ibanking không ghi rõ stk chuyển tới bạn ơi

nhưng mà anh cuipap team qua máy kia xem lịch sử ibanking thì được. Vừa team vừa chat với bên kia là biết chính chủ hay không mà
có hiện tk người gửi đâu mà back.
http://ttvnol.com/threads/lam-cach-...-vao-tai-khoan-vietcombank-cua-minh-a.481745/

Last edited:
Dùng team qua máy là ok có gì đâu :)

Ra bank nạp mà ! chủ topic này từng giao dịch mình 1 lần rồi qua Ibanking ! nay không nói gì hết tự ck vào 5.000.000 nên nhất định phải hold xác mình !

Ra bank nạp mà ! chủ topic này từng giao dịch mình 1 lần rồi qua Ibanking ! nay không nói gì hết tự ck vào 5.000.000 nên nhất định phải hold xác mình !
À tôi tưởng ck qua ibanking thì dễ :D

À tôi tưởng ck qua ibanking thì dễ :D

nếu qua Ibanking thì teamview lẹ rồi ^^ đỡ tốn thời gian ! tui cũng muốn hold hắn hết tuần để xem có ai khiếu nại không ! xong ra back lại qua CMND ! rồi chủ topic cầm CMND ra bank nhận tiền !

cứ team view đúng số tk đúng mã lệnh gd mới rf đc

ra bank thì hold đi anh :3 k scam acb vỡ mặt

ra bank thì hold đi anh :3 k scam acb vỡ mặt

Đã từng có vụ ABC tống tiền ! exchanger là người nhận tiền ! dính tới hình sự thì xác định !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,896
171,941
Latest member
GetUrl

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week