SCAM dichvutraffic.com lừa đảo

lại xạo l. chuyển tiền thì chuyển 3tr cho DINH TAN BAO Số tài khoản : 0881000448440, VCB , add nhóm . xong giờ block, xóa cả nhóm :)) tìm người làm ở đâu ? niềm tin à ?
Đã xong deadline đâu mày. File còn đó bên dịch vụ người ta làm. Nói ngu thế

cập nhật hình ảnh scamer và vợ scamer. mai mình sẽ update kèm CCCD của 2 vợ chồng và địa chỉ đăng ký. ae cẩn thận tránh gặp như mình nhé

Last edited by a moderator:
bên họ giải thích là hên xui ấy bạn, bảo là hên xui sẽ có khách hàng bên họ seach thẳng tên trang web của mình. ví dụ mua từ khóa A cho trang B, thì họ giải thích khách hàng A seach thẳng trang B và vào luôn trang B. Phía trên mình ví dụ 1000 lượt, mình mua tổng 4000, thấy thất thoát nhiều quá, hỏi bạn ấy thì nhận cái block ấy bạn. ngoài ra dịch vụ entity nó nhận tiền xong xóa group xóa tất cả luôn r bạn.
block luôn thì là scam, còn lý do thì hợp lý đó bác, em cũng hay vượt link bên web1s, lâu lâu đoán được là truy cập thẳng vô luôn chứ chả thèm search bác ạ, cơ mà 200/1000 thì thấy không hợp lý rồi :)

block luôn thì là scam, còn lý do thì hợp lý đó bác, em cũng hay vượt link bên web1s, lâu lâu đoán được là truy cập thẳng vô luôn chứ chả thèm search bác ạ, cơ mà 200/1000 thì thấy không hợp lý rồi :)
à thì ra là vậy. nó chối bây bẩy phía trên kìa bạn

à thì ra là vậy. nó chối bây bẩy phía trên kìa bạn

hơn 800/1000 chứ không phải 200 như thằng này nói =))
không ý tôi là 200 lượt truy cập trực tiếp vào domain ấy, đang bàn về cái số lượng đấy mà :), mà thấyảnh bác cũng lớn tuổi rồi mà nói chuyện như đứa con nít thế nhể, nói với khách mà hở tí chửi thì không hay rồi :)

Mày đọc hiểu ý người ta không vậy=))
nếu bạn có vấn đề về đọc hiểu thì vui lòng học lại lớp 1. mình xin phép k cải tay đôi với thằng cải cùn như bạn. mình đã có giải thích rỏ ràng chỉ nhận 800/1000, còn 200 còn lại thiếu. @animax1991 vào giải quyết giúp e 2 case nhé. 1 là bên kia chạy từ khóa thiếu , 2 là entity. vì bạn nhận tiền xong giờ xóa tin nhắn, xóa group.

nếu bạn có vấn đề về đọc hiểu thì vui lòng học lại lớp 1. mình xin phép k cải tay đôi với thằng cải cùn như bạn. mình đã có giải thích rỏ ràng chỉ nhận 800/1000, còn 200 còn lại thiếu. @animax1991 vào giải quyết giúp e 2 case nhé. 1 là bên kia chạy từ khóa thiếu , 2 là entity. vì bạn nhận tiền xong giờ xóa tin nhắn, xóa group.
Dịch vụ vẫn còn ở website, file vẫn còn và chưa tới deadline và họ vẫn đang làm scam cái gì? Người cãi cùn là mày đó. Chỉ không support mày được thôi, chịu mày rồi

Dịch vụ vẫn còn ở website, file vẫn còn và chưa tới deadline và họ vẫn đang làm scam cái gì? Người cãi cùn là mày đó. Chỉ không support mày được thôi, chịu mày rồi
vì mày xóa group nên t k thể biết file đó ở đâu, t chỉ biết mày, mày bảo mày đưa ai làm t k biết, vì t chuyển tiền cho m. và giờ t chả nhận được cái thứ gì. mày mồm cứ bảo là file. vậy file nào ? ở đâu ? tao k thấy thì t bảo scam thôi. tao mua từ khóa seach, 1000 chỉ nhận được 800, còn giải thích thì mày đi giải thích với mod kìa.
p/s: nó làm ăn kiểu này, như mình 800/1000 còn đỡ, vài hôm có ai bị 100/1000 thì nó vẫn giải thích như thế :))

vì mày xóa group nên t k thể biết file đó ở đâu, t chỉ biết mày, mày bảo mày đưa ai làm t k biết, vì t chuyển tiền cho m. và giờ t chả nhận được cái thứ gì. mày mồm cứ bảo là file. vậy file nào ? ở đâu ? tao k thấy thì t bảo scam thôi. tao mua từ khóa seach, 1000 chỉ nhận được 800, còn giải thích thì mày đi giải thích với mod kìa.
p/s: nó làm ăn kiểu này, như mình 800/1000 còn đỡ, vài hôm có ai bị 100/1000 thì nó vẫn giải thích như thế :))
Tao giải thích rồi đợi mod giải quyết đi mày. Nói nhiều làm gì, file sheet tự tìm history đi mày

Announcements

Forum statistics

Threads
419,385
171,443
Latest member
trungf
Back
Top Bottom