Địa chỉ nhổ răng khôn uy tín?

sasao123

Hero
Verified
Reactions
879
MR
0.000
$500.00
Facebook
Follow me on Facebook
Xin chào,
Mình có nhu cầu nhổ răng khôn, nhưng không biết địa chỉ nào uy tín ở HCM nhỉ?
Và nhổ răng khôn đau cỡ nào thế T_T?
Cám ơn các bạn :D

Xin chào,
qua bệnh viện răng hàm mặt trên trần hưng đạo ấy.
đau thấy trời lun, chích 3 mũi thì phải, lâu rồi có nghe người ta kể thế, :D

răng khôn là răng cùng số 8 à ?
nếu là răng đó thì nó chích thuốc tê xong ~5p sau mới nhổ, hơi lâu và thấy ê, chứ ko thấy đau @_@
về nhà thì hơi say sẩm tí vì nó ra máu hơi nhiều @@

răng khôn là răng cùng số 8 à ?
nếu là răng đó thì nó chích thuốc tê xong ~5p sau mới nhổ, hơi lâu và thấy ê, chứ ko thấy đau @_@
về nhà thì hơi say sẩm tí vì nó ra máu hơi nhiều @@
bạn nhổ ở đâu vậy bạn? HCM ấy :)?

cũng đang bị 1 cái đang nhú mà chưa dám đi nhổ.có khi vào viện đa khoa cho lành

Mới nhổ răng tận cùng 2 tháng trước
Nếu hư mà còn một nữa thì nhổ đâu cũng đc, ra tiện nhổ răng nào thấy sang sang ghé vào. nếu răng mòn sát góc thì vào bệnh viện hoặc tới tiệm bác sĩ chuyên khoa 2 răng hàm mặt. nhổ ko đâu một tí nào. vào nó chích một mủi thuốc tê ngay chỗ sau răng, 30 giây sau nó cầm kiềm nhổ rẹt rẹt. nếu ko có thuốc tê thì chắc lên trời. nó bỏ răng trên tay mình mang về làm kỷ niệm. thời gian trong vong 5 phút xong. về nhà không đay ko nhức như mình nghĩ. vẫn bình thường chỉ có điều ăn uống ko đc ăn vào chỗ đó.

Mới nhổ răng tận cùng 2 tháng trước
Nếu hư mà còn một nữa thì nhổ đâu cũng đc, ra tiện nhổ răng nào thấy sang sang ghé vào. nếu răng mòn sát góc thì vào bệnh viện hoặc tới tiệm bác sĩ chuyên khoa 2 răng hàm mặt. nhổ ko đâu một tí nào. vào nó chích một mủi thuốc tê ngay chỗ sau răng, 30 giây sau nó cầm kiềm nhổ rẹt rẹt. nếu ko có thuốc tê thì chắc lên trời. nó bỏ răng trên tay mình mang về làm kỷ niệm. thời gian trong vong 5 phút xong. về nhà không đay ko nhức như mình nghĩ. vẫn bình thường chỉ có điều ăn uống ko đc ăn vào chỗ đó.
thím cho hỏi giờ ra ngoài khám nó bảo nó ko nhổ đc nên pải vào viện gây mê mới nhổ đc làm mình hoang mang quá chưa biết pải làm sao?răng mình sát dây thần kinh

thím cho hỏi giờ ra ngoài khám nó bảo nó ko nhổ đc nên pải vào viện gây mê mới nhổ đc làm mình hoang mang quá chưa biết pải làm sao?răng mình sát dây thần kinh
Ko lo gì, bác sĩ dỡm mới nói vậy, chứ bác sĩ giỏi chỉ cần nhổ nhổ là xong thôi. Mình đay là nặng rồi, hư tới góc, vào nhổ ở chỗ bác sĩ bình thường họ nhìn vào kêu là phải đi bệnh viện nhỏ làm mình cũng lo. thế mà gặp bác sĩ trưởng khoa bệnh viện tỉnh làm việc ngoài giờ gặp ổng nhổ rẹt rẹt.

Xin chào,
Tự sáng tạo cách nhổ độc đáo, quay lại clip làm kỷ niệm cho con. sau này đó chính là một kỷ niệm cực đẹp cho con của mình. Còn nếu bạn nhổ răng cửa của bạn thì tối nay ra xa lộ Hà nội đua xe với tôi, khỏi cần nhổ :D

Mãi mới mọc được răng khôn nhổ đi mất khôn à :D:D:D

vãi các thím,răng khôn đau thấy ớn,nhìn hàm răng của tui kìa.toàn răng giả hết rồi

Nhổ ở đâu cũng dc mà thím, bữa mình nhỏ 1 cái có gần 500k à.
Mình yêu cầu chích 2 mũi tê, xong em y tá cứ nói chuyện thả thính cho mình quên để nó nhổ, hầu như ko đau, có ớn là lúc nó nhét 2 cây kìm vào miệng mình ấy, cảm giác nó cứ teo teo. Tổng thời gian từ lúc ngấm tê đến lúc xong khoảng 1 phút, hơi lâu do cái răng khôn của mình còn bị sâu nữa.

đau vãi l đó, bị 1 quả nhớ tới giờ, căn bản thằng bắc sĩ nó ko biết gây tê, buốt tận óc, nước mắt dàn dụa mà ko dám kêu, hết 1,5 tr bị đắt, nếu bt chắc hết 500 tới 800 là căng

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,714
171,815
Latest member
xyhyundaidalat
Back
Top Bottom