VPS Dedicated OVH, Vultr, AWS AMZ, DO, HMA, PureVPN, Proxy, Envato, Fiverr, Kaspersky, Ahrefs, Course...

vultr gate nó khó lắm đâu cứ phải có đồ chùa là làm được. chủ thớt dạng pro mới ăn được các loại shop chất để có thể reg gần như full các loại như này.
Thanks cậu đã cm, ko biết là khen hay đá đểu nhưng lần sau có cm đừng dùng từ ngữ nhạy cảm nhé cậu, nó làm mình ko thoải mái ^^

muốn mua 1 acc vultr @@
đã pm bác nhé
chưa thấy trả lời

Hơi lâu nhưng vẫn ủng hộ bác. Nhưng hi vọng sau này bác có phương pháp nào đó để support nhanh hơn. Không nhắc thì bác quên nhưng nhắc bác cũng ngại lắm :D

không nhột thì chắc chả nhốn lên vậy đâu nhỉ. có tài mà không có đức thì chỉ ....
Đây là topic dịch vụ, nếu bạn có vấn đề gì với dịch vụ thì tôi sẽ support còn ko thì phắn dùm, đạo đức của tôi ko đến lượt cậu phải lo, miễn sao tôi thấy ko có lỗi với gia đình vì phải để họ bận tâm đến cơm áo gạo tiền là được rồi, cậu nên cuối xuống nhìn đôi chân dính phèn của mình trước đi rồi hãy ngước mặt lên dạy đời người khác

có điện thoại thì up lên anh ơi khách cần gấp còn bán được

cả tuần rồi pm không thấy hồi âm hit

onl thì reply yahoo : sailam_vanlaanh9002 . gữi acc vultr mình nhé bro . hàng chất nhưng chờ lâu một xíu. a e cứ yên tâm

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,452
171,500
Latest member
Ngotruongthien

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week