• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Network Đánh Giá Một Vài Network Mình Đã Từng Chơi

Cho hỏi là một site đặt 2 thằng khác nhau được không ? có xung đột gì hay không ? :popo_beat_brick:
đc bác web tôi đặt chung Adsense với A-Ads cùng AdCash =)) tôi chủ yếu chơi banner muốn thu nhập cao đặt popup của Adscash nhá

a-ads banner được giá k bác, so với adsterra thì thế nào
tôi thấy cũng chấp nhận được với lại tôi cũng chỉ đặt 1 banner của nó cũng dễ nhìn như trộn vào web luôn =)) ko nhìn kĩ là ko thấy

Mịa, net nào thì cũng mấy ngày đầu cpm cao ngút trời, đc vài bữa đến 1 tuần là bóp ko thương tiếc.
Để tôi chỉ ông với thằng Adcash nề :)) ông đặt popup hoặc liên kết trực tiếp của nó tầm 1 tuần 2 tuần gì đó nó mà giảm cpm thì ông xóa ads của nó đi tạo 1 popup hoặc 1 liên kết trực tiếp khác của nó rồi đặt lại lên web 🤣 tôi thử rồi oke phết =))

Để tôi chỉ ông với thằng Adcash nề :)) ông đặt popup hoặc liên kết trực tiếp của nó tầm 1 tuần 2 tuần gì đó nó mà giảm cpm thì ông xóa ads của nó đi tạo 1 popup hoặc 1 liên kết trực tiếp khác của nó rồi đặt lại lên web 🤣 tôi thử rồi oke phết =))
Ông mấy site lận

Adcash thì rút chọn Net30+ nhé mn không bị thu phí giao dịch min 5$ paypal

Attachments

405 KB · Views: 84
bác nào đang chiến admob, adsense mà gặp vấn đề về tài khoản, muốn chiến tiếp với các net này thì inbox mình nhé :)

bác nào đang chiến admob, adsense mà gặp vấn đề về tài khoản, muốn chiến tiếp với các net này thì inbox mình nhé :)
admob là cho mấy ông phát triển game đặt ads trên đó đúng không bác, tiện cho mình hỏi th adsense của mình đang bị giới hạn qc bác biết cách nào ko bác

admob là cho mấy ông phát triển game đặt ads trên đó đúng không bác, tiện cho mình hỏi th adsense của mình đang bị giới hạn qc bác biết cách nào ko bác
admob là quảng cáo trên mobile app bác nhé
về giới hạn quảng cáo, bác xem cụ thể lỗi gì rồi kháng nhé. ko đc thì qua net bên mình thử xem :)

admob là quảng cáo trên mobile app bác nhé
về giới hạn quảng cáo, bác xem cụ thể lỗi gì rồi kháng nhé. ko đc thì qua net bên mình thử xem :)
net bạn là gì vậy để mình chơi thử

Last edited:

Announcements

Forum statistics

Threads
419,131
171,220
Latest member
diembaoaz

Most discussed of week

Most discussed of week

Back