Dành cho mấy bạn newbie mới vào đã ham hố học làm admin offer như mình

jjigoku

Senior
Reactions
175
MR
0.000
Mình không định đăng cái này đâu, vì chả được gì mà có khi còn bị chửi là ngu, đã buồn gần chết mà còn bị nói thế thì... nhưng tại mình thấy dạo này cũng có nhiều bạn mới vào đã ham hố học làm admin offer nên mình mới muốn đăng cái này lên để khuyên mấy bạn ấy là nên xin vào gr hay nhờ ai dạy học làm mem để lấy kinh nghiệm trước, đừng để giống như mình mới vào đã ham hố học làm admin offer để rồi mất tiền mà không được gì, giờ thì đến cả tiền mua sock để đi xin làm mem cho các group mình cũng chả có.... mình đã xóa hết các đường link tải tool để tránh ảnh hưởng đến bạn đã dạy mình.

vì dài quá không đăng được nên mình phải để trong file text

Attachments

• offer.txt
    161.4 KB · Views: 643
Dài quá , đọc luôn đoạn kết và hiểu là thớt gom tiền đi học làm android , mất tiền mua acc , vps , tool , sock các kiểu nhưng khi login vào acc quên ko fake ip và cuối cùng ko đc j , chấm hết :D

Haiz... mình cũng mất tiền ngu zo mấy ông thầy này rồi ! chẳng đc gì, lại về làm app, có tiền có vốn lại mày mò lam net, jo cũng tự solo đc ! sợ mấy ông thánh dạy lắm luôn :confused::confused::confused::confused:

cũng chia sẻ thật, cũng có ông thầy trong 4rum này, từ ngày học đã là 140 ngày rồi, 3 hôm trước nhận $ net đầu tiên từ khi theo học, cũng lock 2-3 cái net, cũng có bao nhiu đổ vô hết, nói chung cũng vất vả mới nhận dc 1 đồng từ net . cố lên nào

sao ko tóm tắt lại nhỉ. có thể tóm là mất tiền mà ko dc gì đúng ko. mất nhiều ko bạn

Em cung làm mem.Cũng kinh nghiệm đê làm.Reg mấy cái acc net để có tí kinh nghiệm.Reg xong mới biết vẫn còn nhiều cái mình chưa biết về tỉ lệ CR,RRS ?
Và lại mất một ít vốn để thuê tiếp 2 cái con này.Tóm lại nó nan giải lắm!:);)

làm offer rồi bù quá . nhiều thành phần quá. cơ mà newbie ko nên làm admin mà nên làm lính đánh thuê lấy kinh nghiệm thôi:(

Khoảng 500$ :(
chưa có tí kinh nghiệm làm offer tý nào đã lên admin rồi . bạn nên đi làm thuê trước để lấy kinh nghiệm.

Khoảng 500$ :(
mình thấy mình dại thật nhưng mà minh thấy bạn còn dại dột hơn mình . bạn dễ tin người quá. bị nó scam một cách khoa học mà bạn ko thể nói nó scam được . tình trạng này mmo nhiều thánh toàn vậy. chia buồn cùng bạn:(

chưa có tí kinh nghiệm làm offer tý nào đã lên admin rồi . bạn nên đi làm thuê trước để lấy kinh nghiệm.
giờ toàn thánh newbie chưa học bò đòi học chạy rồi bạn àk. cứ thấy làm net nhiều tiền quá mà ai chả ham hố :D

D m lại thằng nubukuta gì gì đó phải ko. Đã có topic report nó r vẫn đâm vào. Dự là còn nhiều thằng dính phải thằng này:D

dài vaixxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxx

mình thấy mình dại thật nhưng mà minh thấy bạn còn dại dột hơn mình . bạn dễ tin người quá. bị nó scam một cách khoa học mà bạn ko thể nói nó scam được . tình trạng này mmo nhiều thánh toàn vậy. chia buồn cùng bạn:(

Uhm, ức lắm mà đành chịu mất tiền :confused:

giờ toàn thánh newbie chưa học bò đòi học chạy rồi bạn àk. cứ thấy làm net nhiều tiền quá mà ai chả ham hố :D

Uhm, đúng là mình hơi ham hố, nhưng cũng tại trước đó xin làm mem nhiều chỗ mà không admin nào chịu dạy nên mình đành phải bỏ tiền ra nhờ người dạy, nghĩ đã học rồi thì học làm admin luôn nên... mình có ngờ để làm được admin cần phải có nhiều kinh nghiệm + thực hành nhiều đâu, phải tới khi học mới biết, mà biết thì đã quá muộn...

D m lại thằng nubukuta gì gì đó phải ko. Đã có topic report nó r vẫn đâm vào. Dự là còn nhiều thằng dính phải thằng này:D

mình có xem qua topic report trước khi học, nhưng vì là report về cái khác ko phải liên quan đến offer nên...

Ai cũng có quyền thử mà - nếu số nguoi nào đó hên đuoc thuận theo trình tự có nguoi giúp thiệt tình thì chuyện thành công là binh thường , còn gap phải thầy lõm thì trách số phận ko hên thôi .

Không khó nhưng cần có nhiều thời gian để tìm hiểu, không ai chỉ hết cho được. Càng làm càng ra nhiều kinh, thậm chí vừa học vừa làm, mỗi ngày đều có kinh :)) cheat nó khó vậy đó, khó hơn real nhiều -một loser cho biết

tag tên nó vào chửi chít mẹ nó. cái này có gì mà dạy. đm bọn mở lớp dạy làm :))))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,315
171,364
Latest member
sonthach12
Back
Top Bottom