đang có 80$ paypal nên làm gì đây

Chia nhỏ ra đầu tư, tiền nhỏ thì đầu tư nhỏ, nên tìm hiểu kĩ vì đang cận tết. Còn bí quá thì rút về xài tết đi thớt, suy nghĩ chi cho nhức đầu :D
đầu tư nên đầu tư vào đâu
còn rút thì rút thế nào

làm cái event năm mới cho anh em

Bán lấy tiền tiêu xài -> Done :)

bán sao bác, em không có tk ngân hàng
chạy ra Viettinbank hay Vietcombank làm mất 10 phút là về nhận tiền được. Có PP có tiền mà ko có cái TK ngân hàng, bác chém hay trên trời rơi xuống thế

đầu tư nên đầu tư vào đâu
còn rút thì rút thế nào
rút dễ mà, ra ACB nói làm cái thẻ visa kết nối với paypal, tầm 1 tiếng là xong thẻ, đem thẻ verìy PP => add bank ACB vào => canh tuần sau rút tiền về thẻ xài
Còn đầu tư thì đủ thứ tùy tính cách của bác thôi. Nói chung đầu tư là có mạo hiểm trong đó rồi. Ưa cảm giác mạnh thì đập vào rev (hoặc đổi ra PM đập vào HYIP hay bet (không khuyến khích nha, thích thì chơi)) , còn ko ưa mạo hiểm thì vào emoneyspace xem site PTC top thì đập vào

rút dễ mà, ra ACB nói làm cái thẻ visa kết nối với paypal, tầm 1 tiếng là xong thẻ, đem thẻ verìy PP => add bank ACB vào => canh tuần sau rút tiền về thẻ xài
Còn đầu tư thì đủ thứ tùy tính cách của bác thôi. Nói chung đầu tư là có mạo hiểm trong đó rồi. Ưa cảm giác mạnh thì đập vào rev (hoặc đổi ra PM đập vào HYIP hay bet (không khuyến khích nha, thích thì chơi)) , còn ko ưa mạo hiểm thì vào emoneyspace xem site PTC top thì đập vào
rút về xong lần sau không có tiền để duy trì thẻ là mất thẻ hả bác

Đi hack à . Biết kiếm tiền, mà lại ko biết dùng tiền để làm gì

mình cũng nghi nghĩ =)). Làm gì có chuyện có tận 80$ mà ko biết 1 cái gì...

rút về xong lần sau không có tiền để duy trì thẻ là mất thẻ hả bác
Cái gì mà ko có tiền duy trì thẻ, lúc ra ACB làm thẻ nó kêu nạp 200k rồi, sau này nếu ko còn đồng nào trong PP ẫn còn thẻ nha, trừ khi cần thẻ bẻ ngang hay bị cướp giật thì mất thẻ thôi

mình cũng nghi nghĩ =)). Làm gì có chuyện có tận 80$ mà ko biết 1 cái gì...
các bác suy diễn thế :D , tiền này là em chơi bubblews, nó pay có 1 lần rồi band. Chứ con bây giờ có biết chiến gì ra tiền nữa đâu :D

Cái gì mà ko có tiền duy trì thẻ, lúc ra ACB làm thẻ nó kêu nạp 200k rồi, sau này nếu ko còn đồng nào trong PP ẫn còn thẻ nha, trừ khi cần thẻ bẻ ngang hay bị cướp giật thì mất thẻ thôi
thế không có tiền nhưng thẻ thọ mãi mãi hả bác

các bác suy diễn thế :D , tiền này là em chơi bubblews, nó pay có 1 lần rồi band. Chứ con bây giờ có biết chiến gì ra tiền nữa đâu :D
ôi, từ hồi chơi bubblews hả, ghê voãi , vào 4rum cũng lâu rồi, mà kiếm tiền không biết tiêu sao ?
huuh

thế không có tiền nhưng thẻ thọ mãi mãi hả bác
thẻ Visa debit có thời hạn 10 năm hay gì đó, hết hạn thì ra đổi thôi, có gì đâu, còn tiền trong thẻ đâu có liên quan gì tới mất thẻ @@

bán :D đúng nguồn bubble thì cứ đẩy rate 18 19 gì đấy là bay ngay trong 1 nốt nhạc thôi ấy mà

Announcements

Forum statistics

Threads
419,191
171,263
Latest member
DiepTien
Back
Top Bottom