Tutorial Đã xuất hiện soft chiến PIX siêu mượt ngon.?!

Status
Not open for further replies.
tóm lại là hỏi ym thớt nhưng thớt không trả lời :oops:
b muốn hỏi gì comment topic này hoặc inbox được mà :D

mà suy nghĩ hiện giờ khả năng cao là k bán rồi nên b pm mất công :D

còn nếu b thì những thành viên như cocnan343 sẽ nằm trong danh sách block không bán :p

còn nếu b thì những thành viên như cocnan343 sẽ nằm trong danh sách block không bán :p
trời :oops:

Mình không có làm pix nữa mua làm chi mà phải xoắn =]]. Làm trật mặt hơn năm trời chắc gì được 100$

túm lại là sốt ruột chả được gì thôi lại ta lại về web thôi đề nghị mod kiểm tra những thred như này để tránh tình trạng bực xức đến đập máy :(:(:(

vấn đề này thì mình k bàn tới, b muốn biết thêm thì vào topic thu nhập captcha hàng tháng có từ trước kìa, nhiều người thảo luận rồi đó :D
À các pro đó à. Họ mà onl thì cái topic của bạn nát hơn bây giờ nữa cơ =]]. Nãy giờ để ý đy. Những mem lâu năm cmt khác hẳn bạn à. Chẳng qua họ không muốn nói như mình thôi.
Trước giờ mình là vậy. Tốt cho mình, tốt cho mọi người thì mình ủng hộ dù ai có ném gì cũng vậy. Còn ngược lại thì mình cũng chẳng cần nể làm gì. Chưa kể bạn vào sai box, sai topic. Đưa soft vào giới thiệu ở topic người khác như vậy đã là cái sai. Nếu muốn thảo luận thì ok. Lập một cái topic thêm cái tít to đúng nữa mọi người thảo luận. Mình đảm bảo không bao giờ phá đám

mấy cái ông VN rãnh quá, người ta ko biết nên lập topic thảo luận,ai biết thì nói để còn tính đường kiếm cháo húp, tự dưng vào chửi nhau. rồi còn "người tung, người hứng"=>mục đích bán soft nữa chứ, cái ông @cocnan343 chỉ đc cái nick màu xanh thôi...hoho. còn cái ông smallboy private mà xài luôn đi chứ quảng cáo éo gì. Bán soft 100$, dân cạp có thừa 100$ mua soft thì nó đã làm việc khác rồi ông ợ...toàn thánh

mấy cái ông VN rãnh quá, người ta ko biết nên lập topic thảo luận,ai biết thì nói để còn tính đường kiếm cháo húp, tự dưng vào chửi nhau. rồi còn "người tung, người hứng"=>mục đích bán soft nữa chứ, cái ông @cocnan343 chỉ đc cái nick màu xanh thôi...hoho. còn cái ông smallboy private mà xài luôn đi chứ quảng cáo éo gì. Bán soft 100$, dân cạp có thừa 100$ mua soft thì nó đã làm việc khác rồi ông ợ...toàn thánh
trả lời làm cái gì? Và trả lời hay ko là quyền của ai?
Xin lỗi thớt nếu không đúng. Mình chỉ nói theo quan điểm của một người đang tham gia thảo luận.
Còn Nick xanh cũng như mọi người thôi. Chỉ khác là khi scam thì có info mò đến tận nhà đòi.
Còn bạn kia không hỏi bạn. Được chứ? Hỏi hay không là quyền của ai? :v

mất thiện cảm với member captcha lâu rồi show chơi thôi :D

thời gian tới ghé box youtube quậy phá thử = ) )

Xin lỗi thớt nếu không đúng. Mình chỉ nói theo quan điểm của một người đang tham gia thảo luận.
Còn Nick xanh cũng như mọi người thôi. Chỉ khác là khi scam thì có info mò đến tận nhà đòi.
Còn bạn kia không hỏi bạn. Được chứ? Hỏi hay không là quyền của ai? :v
tóm lại là thằng HT2402 mày lập topic nhảm nhí trảm mày sao không thấy mod đau ạ :(

tóm lại là thằng HT2402 mày lập topic nhảm nhí trảm mày sao không thấy mod đau ạ :(
topic nhảm là cái éo gì, coi thử cmt của tui có gây chiến như ông ko? ông là đứa rãnh nhất box này đó. trảm là sao? vi phạm nguyên tắc cộng đồng à? Kháng cáo liền đó...

topic nhảm là cái éo gì, coi thử cmt của tui có gây chiến như ông ko? ông là đứa rãnh nhất box này đó. trảm là sao? vi phạm nguyên tắc cộng đồng à? Kháng cáo liền đó...
Thôi bạn. Tag mod vào close topic đy.
Còn mình xin nói thêm với bạn. Nhìn vào topic nếu ai có suy nghĩ một chút cũng sẽ cùng quan điểm tung-hứng của mình. Mình không nói đúng hay sai nhưng đó là sự thật. #1 của cậu hỏi #2 giới thiệu liền. Tuy nhiên là sau 3h (cũng không ai chú ý). Vậy nên bạn cmt như trên là đang gây chiến đó. Ok?
P/s: @mirinda có cần tuyển thêm mod giúp việc không? Dạo này nhiều topic nhảm quá :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,887
171,931
Latest member
tienlachiha
Back
Top Bottom