• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[ĐÀ LẠT - LÂM ĐỒNG] Điểm danh anh em

thường thì em ít hào hứng vụ chụp trước khi ăn hay nhậu :popo_smile:

nhưng nhậu được con này thì phải chụp lại trước, bày thôi cũng nghệ dữ :popo_still_dreaming:

Mồi còn ngon nữa khi TỰ CÂU được :D

cau ca (1).jpg

cau ca (3).jpg
\

cau ca (2).jpg

Cố gắng xong việc trong buổi sáng để trưa quất thôi. :popo_bye::popo_bye::popo_bye::popo_bye::popo_bye:

Hôm mình vào chủ thớt tạm off 4rum nên ko được cập nhật thông tin tại đây :)

Hôm mình vào chủ thớt tạm off 4rum nên ko được cập nhật thông tin tại đây :)
vào tiếp đi anh, đơn giản mà

Em ở Sài Gòn lâu lâu lên Đà Lạt chơi hy vọng có dịp được cafe cà pháo đàm đạo cùng anh và anh em .
Team ĐL chỉ cafe khi lập sòng đánh bài hoặc cafe khi có gái thôi, cà phê thì lại khác .

Còn lại toàn là ăn nhậu, và rules trên bàn nhậu của team ĐL cũng oái ăm lắm sợ khách phương xa khó thích nghi, nhưng 1 khi đã thích nghi được rồi thì nghiện đấy :popo_big_smile:

Team ĐL chỉ cafe khi lập sòng đánh bài hoặc cafe khi có gái thôi, cà phê thì lại khác .

Còn lại toàn là ăn nhậu, và rules trên bàn nhậu của team ĐL cũng oái ăm lắm sợ khách phương xa khó thích nghi, nhưng 1 khi đã thích nghi được rồi thì nghiện đấy :popo_big_smile:
em chỉ hớp nửa chai là em sỉn rồi a. vậy thì phá mồi chắc cũng dc hỉ :D em kết vụ câu cá rồi đó nha

em chỉ hớp nửa chai là em sỉn rồi a. vậy thì phá mồi chắc cũng dc hỉ :D em kết vụ câu cá rồi đó nha
Muốn phá mồi phải dẫn theo người thế thân là gái nhé :popo_bye:

Trưa mai nhậu nhé ace ĐL @mmohexi @dalat @ku10ng @VirgoOx @BlackRay @mrsimple0909 @JesseAz @Leodalat có khách quý bảo lộc @daquybaoloc lên chơi :popo_boss:

Thời gian dự kiến : bắt đầu lúc 11h30 - kết thúc tùy hứng :popo_adore:

Địa điểm hồ cá An Sơn gần nhà @BlackRay , chơi lại như đợt ở BL tiếp khách cũng ở hồ cá :popo_big_smile:
Thông báo : Mai chuyển qua buổi chiều lúc 17h45 nhé bà con, buổi trưa 1 số anh em kẹt ko đi được :popo_boss:

Địa điểm cũng sẽ thay đổi cho gần chỗ với khách @daquybaoloc tiện khỏi lạc đường =)) có j mai sẽ nhắn mọi người địa điểm sau nhé :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,903
170,974
Latest member
Chkno1
Back
Top Bottom