Tutorial [CS 2] Chọn Network Kiếm Tiền Tốt

cnation, life, musical đều nằm trong nhóm xấu , ko nên tham gia à :oops::oops::oops::oops:

cnation, life, musical đều nằm trong nhóm xấu , ko nên tham gia à :oops::oops::oops::oops:
các số liệu đó cũ rồi ,k còn đúng nữa đâu :)
hiện nay life đc vn chơi nhiều nhất,
t2 là quizgroup,
t3 là musicnations,
t4 là cnation,
t5 là freedom

không biết trang nào đăng ký thì kiếm tiền được luôn thấy toan2 phải chờ :( cả tuần

Kiếm tiền dc luôn, thì cậu chiến thẳng GA luôn :)

network em chưa đăng ký được mà mod bảo em đăng ký ga chắc em nằm mơ quá:D em đăng ký fullsreen được 2 ngày chờ nản mới gỡ song giờ kiếm net nào nahnh để kime61 chúc $ cho vui;)

Các bạn nên chơi thằng Maker, nó good nhất đấy ;)

mới liên kết với nó được 2 tiếng thì mình gỡ thấy giao diện khó sử dụng quá không hiểu được chuyển gấp qu life cho nhanh 48 giờ nữa nó mới phê duyệt hờ make này ko biết đến bao giờ

cho hỏi là GA và Net đều tính tiền theo lượt view + click à ? hay chỉ có click không mới đc tính tiền ?
Hình như ads nó sẽ hiển thị dựa theo cookies tìm kiếm của mình, mình hay tìm kiếm cái gì thường xuyên thì thấy trên GA và youtube toàn quãng cáo mấy cái đó, phải ko nhỉ ? ( vd tìm theme thì toàn ads về theme wordpress ^^ ) nếu vậy làm clip gần gần mấy từ khóa hot thì chắc cpm giá cao lắm

E có 1 chanel view cũng khá nhưng k biết chơi net nào vì video dính bản quyền cũng khá ngồi xóa thì hơi phê :( bác nào chỉ e với

các số liệu đó cũ rồi ,k còn đúng nữa đâu :)
hiện nay life đc vn chơi nhiều nhất,
t2 là quizgroup,
t3 là musicnations,
t4 là cnation,
t5 là freedom
Cho tớ hỏi đăng ký life rồi mà sao ko có chỗ để login vào life để xem report vậy? thanks

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,876
171,931
Latest member
amandax
Back
Top Bottom