Introduce Con đường đến với Forex của tôi .

hóng vụ vay tiền miễn lãi, còn forex thì mình đang gởi gắm 1 pro trade giùm rồi. không quan tâm mấy con bot, :rolleyes:

Con đường mmo của bác này cũng khá phiu linh đó nhể, em thì lúc mới biết forex là gì thì được một bác IB bên Exness giới thiệu sàn này cho đòn bẩy vô hạn thế là ham hố nhào vô luôn trade tới giờ, tới giờ thì chỉ toàn là trade tay, học mấy cái hệ thống giao dịch rồi cũng test tùm lum, giờ trade cũng tạm ổn ổn nhưng mà con số 30%/tháng như bác này quả là ảo dịu quá, đúng là robot có khác, em xem trên mạng người ta giới thiệu đủ thứ robot trade lợi nhuận đến cả 80-100% sao mà thấy con đường trade tay của mình gian nan thế :D, nếu mak robot tốt thật thế thì phải suy nghĩ cân nhắc lại xem sao, keke

Con đường mmo của bác này cũng khá phiu linh đó nhể, em thì lúc mới biết forex là gì thì được một bác IB bên Exness giới thiệu sàn này cho đòn bẩy vô hạn thế là ham hố nhào vô luôn trade tới giờ, tới giờ thì chỉ toàn là trade tay, học mấy cái hệ thống giao dịch rồi cũng test tùm lum, giờ trade cũng tạm ổn ổn nhưng mà con số 30%/tháng như bác này quả là ảo dịu quá, đúng là robot có khác, em xem trên mạng người ta giới thiệu đủ thứ robot trade lợi nhuận đến cả 80-100% sao mà thấy con đường trade tay của mình gian nan thế :D, nếu mak robot tốt thật thế thì phải suy nghĩ cân nhắc lại xem sao, keke
chủ thớt trade robo gặp hạn, nhảy lầu cmnr, khỏi hóng:D

chủ thớt trade robo gặp hạn, nhảy lầu cmnr, khỏi hóng:D
chỗ nào cũng có dấu răng của thím thế này ở nhà k làm gì à ăn rồi lên đây hóng hớt tin tức suốt thế thím
Hay thím đại cmn gia rồi thừa tiền chỉ việc cầm tiền đập chỗ này đập chỗ nọ thôi :eek::eek::eek::eek:

chỗ nào cũng có dấu răng của thím thế này ở nhà k làm gì à ăn rồi lên đây hóng hớt tin tức suốt thế thím
Hay thím đại cmn gia rồi thừa tiền chỉ việc cầm tiền đập chỗ này đập chỗ nọ thôi :eek::eek::eek::eek:
thím la liếm vào đây làm gì thế:rolleyes:
khoe chút, nap 10$ lên dc nhiu đây, số mình bet không đến nỗi

thím la liếm vào đây làm gì thế:rolleyes:
khoe chút, nap 10$ lên dc nhiu đây, số mình bet không đến nỗi
Đang có 1 loạt site A1D ra cùng lúc k hiểu tháng này tháng gì mà ra lắm thế

hóng vụ vay tiền miễn lãi, còn forex thì mình đang gởi gắm 1 pro trade giùm rồi. không quan tâm mấy con bot, :rolleyes:
bác đang gửi gắm cho pro nào thế, nếu thực sự là pro, thì cho mình hỏi thăm xin 1 chân kiếm ít cháo ăn qua ngày...;)

Thớt chắc đang trốn bọn vay nặng lãi rồi! anh em tự bàn tiếp đi thôi! có ai đang thi exness giống em ko

Chắc không có robot nào sống qua được bầu cữ mỹ đâu nhẩy...;) Nếu con robot này mà vượt qua được thì đúng là pro rồi, đâu còn lo đến việc làm chi nữa, chỉ cần ở nhà tìm nơi đi du lịch thôi...;)

vụ bầu cử để lại dư chấn nặng nề.
90% ae đã nhảy cầu.
còn mình thấy cầu đông quá nên quay về suy nghĩ lại :D

Mấy cái tin lớn như "Brexit, $500" độ phủ thông tin dày đặc mà mấy bác ko né à ?
Trừ khi đánh kiểu 2 sàn đòn bẩy lớn, 1 thằng cho cháy, 1 thằng chốt profit gấp đôi tiền cháy thì mới ăn dc tin lớn cỡ bự.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,233
172,284
Latest member
fb88comcc

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back