có pro nào phá được băng thông dcom viettel giúp với

hiện tại vẫn chỉ phá dc 200mb rùi lại dis nhé bợn
còn cách thì gg nó hướng dẫn tỉ mỉ rùi
bạn đọc xem ^^

3G phụ thuộc vào địa phương nữa, mình ở bến tre từ xưa tới giờ dk 50k/tháng tốc độ 700kb/s mới bị bóp băng thông hôm 6/9 thôi, dùng phần mềm thì 500kb/s và dùng luôn chứ không phải 200mb thôi

Loại E173Eu vẫn phá băng thông được. cách thì bạn search google nhé, có hướng dẫn chi tiết. Mình đang phá băng thông đây. 200 MB bị down xuống EDGE 1 lần , phải hack lại . Lâu lâu viettel bị tưng tưng thì xài tới 500MB vẫn chưa bị bóp :D

3G phụ thuộc vào địa phương nữa, mình ở bến tre từ xưa tới giờ dk 50k/tháng tốc độ 700kb/s mới bị bóp băng thông hôm 6/9 thôi, dùng phần mềm thì 500kb/s và dùng luôn chứ không phải 200mb thôi
dùng gi phan mềm j thế cậu share với thank
toll http://www.vn-zoom.com/f77/tools-aut...b-2112128.html nay chỉ dùng cho gói MIMAX

Loại E173Eu vẫn phá băng thông được. cách thì bạn search google nhé, có hướng dẫn chi tiết. Mình đang phá băng thông đây. 200 MB bị down xuống EDGE 1 lần , phải hack lại . Lâu lâu viettel bị tưng tưng thì xài tới 500MB vẫn chưa bị bóp :D

Đã phá đc thì pub lên cho a e., bắt tìm google thì thà tự tìm may mò rồi. :binhsua122:

Đã phá đc thì pub lên cho a e., bắt tìm google thì thà tự tìm may mò rồi. :binhsua122:
Ngắt Kết Nối=> Công Cụ=>Tùy Chọn =>Mạng=> Chỉ GSM(Nhấn Ok nhưng ko áp dụng đợi 1 chút nó hiện sóng EDGE ở góc trái màn hình)=>Ưu tiên WCDMA (nhanh tay nhấn OK => Áp dụng => Kết Nối)Góc trái hiện lên sóng HSPA là OK(HSPA là sóng 3g,EDGE là 2g

Announcements

Forum statistics

Threads
419,346
171,396
Latest member
Logiteach
Back
Top Bottom