Có nên ôm Bitcoin vào lúc này ! Cần ý kiến , chia sẻ thực sự !

duyetvu

Hero
Verified
Reactions
754
MR
0.905
$500.00
Service Details
1||Limit PayPal|https://mmo4me.com/threads/dich-vu-rut-tien-ppus-vn-limit-rate-tu-19-5-go-limited-us-vn-claim-it.398891/|0||0|5
Dù đã ẤP Ủ được 1 lượng BIT từ lúc nó rate 2xx,xx$ . Giờ thì nó đã là 5xx,xx$ . Và có lẽ nó sẽ còn tăng ! Cũng coi là đã lãi được gấp đôi sau nửa năm ẤP Ủ ( có chục bit thôi)
Với thời điểm hiện tại . Với số vốn ít ỏi, khoảng 8 số 0 . Thì có nên đập vào ôm BIT không AE !
Lên tiên hay về quê nuôi chó :D:D

ôm mạnh , ôm:)

Ngta thường nói tham thì thâm và LIỀU THÌ ĂN NHIỀU.
8 số 0 thì 1 xanh cả 2 đỏ ngực, tùy thí chủ quyết định.
:D:D

Xác định ôm chết luôn thì đc bác à, còn mà hi vọng x2 trong vài tháng như vừa rồi thì nên xem xét lại.

ôm đi thớt, k trước thì sau củng tăng, mà k tăng thì vài năm sau củng tăng thôi :D

Ngta thường nói tham thì thâm và LIỀU THÌ ĂN NHIỀU.
8 số 0 thì 1 xanh cả 2 đỏ ngực, tùy thí chủ quyết định.
:D:D
giờ chắc ôm thì có lên nhích tý, lãi là bán thôi, chứ ko ham dc

ôm đi thớt, k trước thì sau củng tăng, mà k tăng thì vài năm sau củng tăng thôi :D
ôi vài năm, trong vài năm đó iem ăn mỳ tôm, đợi ngày thành đại gia

Xác định ôm chết luôn thì đc bác à, còn mà hi vọng x2 trong vài tháng như vừa rồi thì nên xem xét lại.
tất nhiên x2 thì quá khó, nhích lên tý, có lãi là bán tháo thôi

ôi vài năm, trong vài năm đó iem ăn mỳ tôm, đợi ngày thành đại gia
Vậy là dc ròii. E tài trợ cho hẵn 1 thùng mỳ tôm luôn.

tốt nhất là stop... đợi thời điểm cao nhất xắp tới thì ra đi. vốn 8 số 0 để mà lấy vợ các kiểu còn hơn... đừng để mất những gì mình đang có :))

tốt nhất là stop... đợi thời điểm cao nhất xắp tới thì ra đi. vốn 8 số 0 để mà lấy vợ các kiểu còn hơn... đừng để mất những gì mình đang có :))
like y. iem sắp lấy vk

Vậy là dc ròii. E tài trợ cho hẵn 1 thùng mỳ tôm luôn.
hy vọng là sẽ ko cần đến thùng mỳ tôm đó

vấn đề là bạn muốn trữ cho kế hoạch dài hạn hay ngắn hạn chứ còn hỏi thì ai chẳng nói đc =)

vấn đề là bạn muốn trữ cho kế hoạch dài hạn hay ngắn hạn chứ còn hỏi thì ai chẳng nói đc =)
trữ dài hay ngắn thì quan trọng vẫn là có lãi . Hiện tại thì có lẽ là ngắn, vì nghĩ giá bit cũng gần lên tới đỉnh của parabol r

ôm giá 835 2 năm rồi đây :oops:
Sự kiên nhẫn của bác thật tốt, khi nó xuống 1xx, 2xx bác có bị khoảng hoảng tinh thần ko

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,876
171,926
Latest member
nguyenquyt
Back
Top Bottom